HOT Môi trường làm việc và chế độ đãi ngộ tại TPBank !

Em chào các bác, em là mem mới, đợt vừa rồi cũng thi tuyển và phỏng vấn cũng kha khá ngân hàng, hôm nay thì nhận được mail mời đi làm của TP Bank. Lên ub rồi cả anh google mà thấy ít thông tin về ngân hàng này quá. Em lập topic này mong có tiền bối nào đã và đang làm việc tại TPB cho em xin ít thông tin và kinh nghiệm về môi trường làm việc tại đây đc ko ạ? Về con người, các sếp tính cách ntn :D, đào tạo, môi trường rồi chỉ tiêu như thế nào nữa ạ. Em cảm ơn cả nhà :)

Bạn ơi, bạn chỉ nhận đc mail mời đi làm chứ không có phần phải tham gia Chương trình đào tạo hả bạn?

Mình cũng nhận được thư mời đi đào tạo sau đó sẽ học việc và thử việc(4 tháng) nè......

mình đang phân vân....học phí thì mình ko chịu hẳng nhưng mà mình thấy trích 50% lương thử việc thì mình ko rỏ...mà bạn trúng tuyển ở tỉnh nào vậy?

mình đang phân vân....học phí thì mình ko chịu hẳng nhưng mà mình thấy trích 50% lương thử việc thì mình ko rỏ...mà bạn trúng tuyển ở tỉnh nào vậy?
Mình ở Đà Nẵng đó bạn. Không biết tỉ lệ bao nhiu người đậu khóa học này nữa, phải hoàn thành những 70% ==

Cho minh hỏi TPBank phỏng vấn mấy vòng ạ. Mình mới phỏng vấn vòng 2 ở 166 Lê Hồng Phong. Ko biết chế độ ở TPBank ntn nữa. Co bạn nào biết không

bạn ơi, phỏng vấn TPB lần 2 hỏi những gì ah, mai minh đi pv vòng 2 mà lo quá :(((

Cho minh hỏi TPBank phỏng vấn mấy vòng ạ. Mình mới phỏng vấn vòng 2 ở 166 Lê Hồng Phong. Ko biết chế độ ở TPBank ntn nữa. Co bạn nào biết không
Chào bạn. Mình có pv tại 116 lê hồng phong, p3, q5,hcm nhưng chỉ pv có 1 vòng thôi và có kết quả đạt rồi. Không biết bạn pv vị trí nào? mình pv vị trí trợ lý quan hệ khách hàng doanh nghiệp ak. bạn có thông tin gì về chính sách đào tạo, lương bổng các vị trí tại tpbank không? trân trọng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên