HOT Môi trường làm việc và chế độ đãi ngộ tại TPBank !

Em chào các bác, em là mem mới, đợt vừa rồi cũng thi tuyển và phỏng vấn cũng kha khá ngân hàng, hôm nay thì nhận được mail mời đi làm của TP Bank. Lên ub rồi cả anh google mà thấy ít thông tin về ngân hàng này quá. Em lập topic này mong có tiền bối nào đã và đang làm việc tại TPB cho em xin ít thông tin và kinh nghiệm về môi trường làm việc tại đây đc ko ạ? Về con người, các sếp tính cách ntn :D, đào tạo, môi trường rồi chỉ tiêu như thế nào nữa ạ. Em cảm ơn cả nhà :)

Mình cũng giống mọi người cũng đang phân vân k biết có nên đi ký hộp động ở TP k? vì mình sợ mình học khóa đào tạo giữa chừng rùi mình bỏ quá, vì ai biết đâu có nhiều cơ hội khác đang chờ mình, mình vẫn chưa toàn tâm toàn ý làm cho TP bank, mình cảm thấy lo quá, về việc giữ lại chi phí đào tạo mình thấy rất kỳ với lại phải ký cam kết làm việc ít nhất 12t nữa = =, bạn nào đã làm trong TP bank cho mình chút kinh nghiệm với, để có thể cho mình chút lời khuyên về sự lựa chọn này dk? mình còn nghe nói là trong những tháng đầu mình còn phải sale thẻ với cho vay tín chấp nhưng mà mình nghỉ nguồn khách hàng của TPbank quá ít thì việc sale sẽ gặp khó khăn với lại TPbnk cũng là ngân hàng mới nổi và dc ít người biết. Nên có bạn nào đã làm trong TPbank k? share kinh nghiệm làm việc ntn để vượt qua 4 tháng đó dc k? các bạn làm ơn giúp giùm mình với, mình cũng đang rất phân vân ???????????? Help me :(:(:(
Bạn trúng tuyển vị trí nào vậy? Mình trúng tuyển vị trí Nhân viên thẩm định tài sản, thử việc 2 tháng, học việc 12 tháng, phải tham gia khóa đào tạo nữa nên mình cũng phân vân quá @@

Chào bạn. Mình có pv tại 116 lê hồng phong, p3, q5,hcm nhưng chỉ pv có 1 vòng thôi và có kết quả đạt rồi. Không biết bạn pv vị trí nào? mình pv vị trí trợ lý quan hệ khách hàng doanh nghiệp ak. bạn có thông tin gì về chính sách đào tạo, lương bổng các vị trí tại tpbank không? trân trọng
Bạn ơi, chính sách lương thưởng ntn vậy bạn, có phải đi đào tạo gì không?

Mình cũng pvan o 32a hậu giang có kết quả trúng tuyển và nhận được các chế độ gửi qua gmail. Đào tạo 2 tháng, học việc 3 tháng vẫn có lương

Ủa tớ mới đậu TPbank đak lak nhưng sao nhân sự bảo k phải đóng phí đào tạo nhỉ? Nghe nói mối trường TPbank tốt lắm, công nghệ thông tin phát triển. Nhưng giờ tớ qua Vietin rồi do Vietin có sức hút cao quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên