Môi trường làm việc tại PVcombank

bigvn111

Verified Banker
Em đang làm KHDN tại 1 NH CP, hiện đang nghiên cứu vị trí KHDN bên PVcombank để nhảy sang

Theo thông tin về PVcombank tại địa phương em (Miền bắc)

Lương CB KHCN >7tr
Lương Cv KHDN>12tr (chưa deal)

Ls ngắn hạn cho vay 5,5-7%
LS trung hạn 9%

Có bác nào biết check hộ em với
Bên PVcombank thế này ngon quá
Lương cao, ls thấp dễ làm. Em định mấy hôm nữa sang gặp Giám đốc Chi nhánh xem thế nào

LƯƠNG dn = CN THÔI À, tưởng được 12-13tr/ tháng thì cũng cao. ddang đinh nhảy sang

bác ở bank nào nhỉ, pvcom ls tầm trung thôi quan trọng là trình được hs không chứ giờ ls chưa phải yếu tố chủ chốt :D
trình đc hồ sơ thôi là ntn vậy ạ. do em mới học việc bên pvcombank nhưng thấy lãi suất hơi cao so với mấy ngân hàng đối thủ, thời gian giải ngân cũng hơi chậm. giờ em đang tìm ưu điểm của sản phẩm so với các đối thủ khác nhưng hơi khó :(

trình đc hồ sơ thôi là ntn vậy ạ. do em mới học việc bên pvcombank nhưng thấy lãi suất hơi cao so với mấy ngân hàng đối thủ, thời gian giải ngân cũng hơi chậm. giờ em đang tìm ưu điểm của sản phẩm so với các đối thủ khác nhưng hơi khó :(
mới học việc thì chặng đường còn dài, bank giờ phân khúc hết rồi nếu nói ls cao k làm được thì bank đóng cửa rồi tuyển e làm gì không có gì là hoàn hảo có cái này mất cái kia thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,420
Thành viên mới nhất
ujajaujaja9
Back
Bên trên