MB và EXIM, chọn thế nào nhỉ??????????

Mong các bác có kinh nghiệm mách bảo xem em nên chon MB hay EXIM (đều ở Hải Phòng cả). Không biết chế độ, lương thưởng, môi trường làm việc, sức ép chỉ tiêu ở 2 bên như thế nào nhỉ? Thực sự thì qua vòng thi rồi vòng phỏng vấn mình thấy cả 2 Ngân hàng này đều làm việc khá nhanh và chuyên nghiệp (tuy nhiên hình như nhân viên bên EXIM có vẻ xinh và thân thiện hơn thì phải @-)@-)@-)
Mọi người ai có thông tin hay bất cứ sự so sánh nào thì cho mình xin ý kiến với. Many thankssssssssss!!!!

Mình cũng ở HP nè hiện đang làm ở ACB. Theo mình thấy về chế độ và lương thưởng thì làm bên EXIM sẽ sướng hơn, còn bên MB thì sức ép hơn, lương thưởng cũng tốt nhưng nếu là sinh viên mới ra trường thì nên chọn MB trước :D

Một phiếu cho MB. Thấy giang hồ đồn môi trường làm việc bên này ok lắm.

Vote MB :) liên quan đến quân đội nhân dân Việt Nam, hihi, yêu nước yêu MB

mình cũng thấy mb có chế độ đãi ngộ tốt hơn. Nhưng nếu xét về thị phần và tiếng tăm thì có lẽ exim nổi hơn mb đóa

theo mình thì MB đi , MB có chế độ đãi ngộ tốt , thưởng tốt

Bỏ Hải Phòng đi :)), qua Hà Nội nhập nhóm những người chuẩn bị thất nghiệp với t đi :)) :)).hehe

mình cũng thích MB hơn, nghe nói mối trường và chế độ đãi ngộ rất tốt :D

Mình cũng vote cho MB. Bạn mình làm ở MB nên thấy chế độ đãi ngộ của MB rất tốt, môi trường làm việc cũng thân thiện nữa!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên