MB MB tuyển dụng tập trung cho các Chi nhánh Đợt II/2013 [12.11.2013]

Mình phỏng vấn GDV ở cn Đồng Nai ngày 20/11, mới được gọi lúc chiều nay, làm việc pgd sắp mở ở Long Khánh, ko có xe đưa rước về trong ngày.
Vậy là gần 2 tháng bạn mới được thông báo hả bạn. 2 ngày nữa là 30 ngày sau ngày pv. Ko biết mình có hi vọng ko. ( mình pv ở Khánh Hòa ^^)

vậy là có người được gọi rồi. chắc trong tuần này dc gọi hết đó. chờ đợi thôi qua tuần này thì xác định là rớt. :rolleyes:

tình hình là mình PV GDN CN Đồng Nai tưởng ddc làm việc ở BH, lúc chiêu nhân sự MB gọi hỏi cho về Long Khánh làm mình có đi ko???...nhưng đang ở SG giờ về tận Long Khánh...xa quá...nên mình cũng từ chối...ôi ước mơ MBbank...

tình hình là mình PV GDN CN Đồng Nai tưởng ddc làm việc ở BH, lúc chiêu nhân sự MB gọi hỏi cho về Long Khánh làm mình có đi ko???...nhưng đang ở SG giờ về tận Long Khánh...xa quá...nên mình cũng từ chối...ôi ước mơ MBbank...
bạn phỏng vấn ngày mấy thế bạn!?!

hehe, mình cũng zậy, mình cũng thích ngân hàng này lắm nhưng LK thì hơi xa...

Ôi, ngày mai nữa là đúng 1 tháng tròn, trong khi hôm đi phỏng vấn nói là trong vòng 7 đến 10 ngày có kết quả ? Có nên chờ nữa không mọi người ?
Mình PV cùng hôm vs bạn. Ca 9h. Hôm đó người ta hỏi bạn nhiều ko? Thôi thì lỡ rồi, đợi thêm mấy ngày ^^

mình pv khối PMO 25/12 mà giờ vẫn chưa có kết quả, chắc trượt rồi :((

Mình PV cùng hôm vs bạn. Ca 9h. Hôm đó người ta hỏi bạn nhiều ko? Thôi thì lỡ rồi, đợi thêm mấy ngày ^^[/quote
mình pv ca 9h30. Hôm đó hỏi khá nhiều, nhưng mình trả lời xong ko bị vặn vẹo nhiều như 2 bạn cùng pv lúc đó. Bạn thì sao?
Mình PV cùng hôm vs bạn. Ca 9h. Hôm đó người ta hỏi bạn nhiều ko? Thôi thì lỡ rồi, đợi thêm mấy ngày ^^

Lúc mình pv chỉ có mình và 1 bạn nữa thôi. Hỏi tới hỏi lui, còn nói là thuyết phục họ chỉ nhận mình chứ ko nhận bạn kia ( lúc đó hơi lúng túng @.@) Ngta nói chờ 7 đến 10 ngày mà giờ là tròn 1 tháng ^^. Nhưng hình như chưa có ai là GDV đc gọi thì phải nhỉ. Chưa thấy có tin gì từ GDV

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên