MB MB tuyển dụng tập trung cho các Chi nhánh Đợt II/2013 [12.11.2013]

hic. mình phỏng vấn ở Đồng Nai hôm 11. Giờ không biết kết quả sao . Mà trên website Mb vừa đăng tuyển tại Đồng Nai tiếp. Có lẽ...:(

ngan hang bay gio kho luong qua dang tuyen vay chu khong biet co nhu cau tuyen that khong hay chi de pr haizzzz

Mình cũng pv ở KH. Theo mình đc biết thì mấy bạn bên khách hàng doanh nghiệp đã đc gọi điện. Còn giao dịch viên sao ko có thông tin gì hết =.=
Chờ đuối luôn! Hôm trước mình mới hỏi, thì nói chắc chắn trong tuần này sẽ có thông báo. Hôm nay là cuối tuần rồi :(

Chờ đuối luôn! Hôm trước mình mới hỏi, thì nói chắc chắn trong tuần này sẽ có thông báo. Hôm nay là cuối tuần rồi :(
Vậy hả. Mong là nó từ từ sắp xếp chứ đừng tạch ^^. Hum 31/12 mình đi theo anh trai lên mb giao dịch, có dò hỏi mà ngta nói vẫn chưa có kết quả chính thức hay sao ý, đang chờ ở Hà Nội thông báo. Nói là cuối năm nhiều việc. Chả biết đợi đến khi nào =.= Bạn PV vị trí nào zị? PV lúc mấy giờ?

Có ai nhận được thông báo nào chứa mọi người. cuối cùng là có kết quả chưa vậy hay vẫn còn hi vọng???

chưa thấy kết quả gì hết. hic. không biết kết quả có úp lên website hok bạn.

Cầu mong là chưa công bố kết quả chứ đừng có lặng thầm luôn. một số người nội công bố trên web mà mình nghĩ chắc ko công bố trên web đâu. gọi điện cho người trúng tuyển thôi mà thời hạn gọi là 2 tuần đã qua từ rất lâu rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên