Không phải mình bi quan đâu, mà trong ds đợt 1 đã có tên của các bạn đi test rồi, tuy không nhiều.
Theo ý bạn thì test sẽ đỗ hết, không ts cũng chính thức đúng không? Vậy thì tại sao không công bố hết ds tập sự từ những ng đi test ngay từ lần 1 mà còn để đến lần 2? Nên mình nghĩ là ts lần 2 sẽ k có những ng đi test đâu, mà chỉ gọi bổ sung từ những ng k đi test thôi
À mà mình không cho rằng những ng đi test là đã sáng giá hơn những ng không đi test đâu :v Như mình nói đấy, CN mình có 1 ts 89, ths TCNH của FTU, cao to đập chai, ko đi test và đang đi làm chăm chỉ :v
Nói chung là mỗi quyết định của nhà tuyển dụng đều có lý do của nó.
Cho đến khi có thông báo chính thức thì mọi thứ chỉ là phỏng đoán :D
Thạc sĩ thì sao hả bạn. Thạc sĩ thì chắc gì đã làm tốt quan hệ khách hàng, thạc sĩ thì chắc gì đã chịu được cảnh lăn ra đường kiếm khách hàng thì cho làm tập sự thoai =)).

Thạc sĩ thì sao hả bạn. Thạc sĩ thì chắc gì đã làm tốt quan hệ khách hàng, thạc sĩ thì chắc gì đã chịu được cảnh lăn ra đường kiếm khách hàng thì cho làm tập sự thoai =)).
Nhưng ngta mà làm đc 1 phát lên trưởng phòng nhé. :), coi như ng đó đã chuẩn bị đầy đủ đạn dược h là xông trận lên GĐ nhé :D

Không phải mình bi quan đâu, mà trong ds đợt 1 đã có tên của các bạn đi test rồi, tuy không nhiều.
Theo ý bạn thì test sẽ đỗ hết, không ts cũng chính thức đúng không? Vậy thì tại sao không công bố hết ds tập sự từ những ng đi test ngay từ lần 1 mà còn để đến lần 2? Nên mình nghĩ là ts lần 2 sẽ k có những ng đi test đâu, mà chỉ gọi bổ sung từ những ng k đi test thôi
À mà mình không cho rằng những ng đi test là đã sáng giá hơn những ng không đi test đâu :v Như mình nói đấy, CN mình có 1 ts 89, ths TCNH của FTU, cao to đập chai, ko đi test và đang đi làm chăm chỉ :v
Nói chung là mỗi quyết định của nhà tuyển dụng đều có lý do của nó.
Cho đến khi có thông báo chính thức thì mọi thứ chỉ là phỏng đoán :D
Hình như là tùy theo địa chỉ bạn ở đâu thì phân về chi nhánh ở đó thì phải bạn ah:rolleyes:

Mọi người cho mình hỏi hôm đi pv sơ tuyển KV Hà Nôi mình không để ý là xếp hàng theo chi nhánh mà cứ xếp đại. Mình xếp ở hàng đầu tiên từ ngoài vào chỗ làm thủ tục ấy, Có ai nhớ đó là chi nhánh gì k :'(
Không phải xếp hàng theo chi nhánh đâu bạn, cứ xếp hàng rồi vào gặp người tiếp nhận hồ sơ a/c hỏi c ở đâu thì mới ghi tên bàn CN phỏng vấn vào Mẫu TTUV của c ý, sau đó có anh gọi mình đi pv vào bàn đó ý mà, ai cũng thế
À mà bạn có đi test ở HV NH vừa rồi k, h ngóng tin mệt mỏi quá "(

Mọi người cho mình hỏi hôm đi pv sơ tuyển KV Hà Nôi mình không để ý là xếp hàng theo chi nhánh mà cứ xếp đại. Mình xếp ở hàng đầu tiên từ ngoài vào chỗ làm thủ tục ấy, Có ai nhớ đó là chi nhánh gì k :'(
Chỉ có một bàn thu hồ sơ. Còn lại anh chị phân chi nhánh gần nhất với chỗ ở hiện tại của bạn thì phải

Sao có bạn nào bảo hnay có mà
Bạn ý gọi lên HO, họ bảo trong tuần này, cố gắng là hôm nay thôi, chứ k phải là chắc chắn là hnay bạn ah, hự hự
Mà có mấy bạn hnay mới lên MB ĐBP gặp GĐ thì hnay sao đã có kqua đc nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A