Mình mới gọi phòng nhân sự xong thì thông tin là Tuần sau sẽ có vì phải đợi Tổng giám đốc kí nên hơi lâu :))
Mình hỏi tuần sau là khi nào thì ảnh nói là cố gắng thứ 2.
Bớt nôn nha các mem :))

Good news. Đỡ phải nôn nao, 1 cảm giác thật là khó chịu :p Thanks bạn nhé!

Thông tin chính xác không bạn? 16 hay là 26 thế? Có ai gọi điện hỏi phòng nhân sự khi nào có kết quả đi. Chờ hoài thế này đau tim qá! :(
Thấy anh bảo là NH đang có nhiều sự kiện nên thông tin tuyển dụng sẽ chậm hơn so với bình thường bạn ạ

Mình mới gọi phòng nhân sự xong thì thông tin là Tuần sau sẽ có vì phải đợi Tổng giám đốc kí nên hơi lâu :))
Mình hỏi tuần sau là khi nào thì ảnh nói là cố gắng thứ 2.
Bớt nôn nha các mem :))
Khu vực miền Bắc miền trung thùi mình hok biết, nhưng theo mình khu vực miền Nam này các bạn tập sự đợt 1 thứ 2 này là đc đi đào tạo rồi, bạn nào thi test đợt 2 cứ hi vọng điều bất ngờ y nha. Hjhj

mn ơi có ai pv mb thanh hóa không vậy. Đã có ai nhận được điện thoại từ ngân hàng không :(

Hic những người đang làm việc khác thì còn đỡ nghĩ, mới ra trường đợi kết quả và hứng chịu những câu hỏi của dư luận như mình mới áp lực @@ Ts mấy đứa bạn ngày nó hỏi 4,5 lần có kết quả chưa :)))))))))
đồng cảm sâu sắc :))) tầm chục ng ngày nào cũng hỏi 1 câu :3

Mn ơi mình cứ thắc mắc 1 điều là 4/4 có kết quả trúng tuyển của các chi nhánh, nhưng sao ko có chi nhánh Thanh Hoá và Hà Nam nhỉ? Hay MB hội sở để đăng trúng tuyển đợt 2 nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên