MB HẸN TRAO ĐỔI THÔNG TIN

Em chào anh/chị!
Anh/chị cho em hỏi chút thông tin ạ: chả là hôm nay em được bên nhân sự của Ngân Hàng MB gọi bảo thứ 2 tuần tới đến chi nhánh để trao đổi thông tin (em đã phỏng vấn ở ngân hàng MB từ mồng 10/4 và đã có kết quả là trượt), hôm nay thấy chị nhân sự gọi bảo đến để trao đổi thông tin, e không biết là đến để trao đổi thông tin như nào? e vừa hoang mang và cũng rất mong có sự may mắn nào đó vì em thích ngân hàng MB lắm ý ạ.
Anh chị nào đã gặp trường hợp này có thể nói cho em để em biết rõ hơn được không ạ? Và khi đi trao đổi thông tin như vậy có phải chuẩn bị thêm kiếm thức gì không ạ?
Thanks anh/chị ạ!

t thi hỗ trợ nghiệp vụ, họ trao đổi về lương lậu rùi đưa mình đi nhận phòng, giới thiệu vs phòng hỗ trợ. t cũng vẫn lo lắm tại không quen biết xong t lùn nữa chỉ sợ họ gây khó dễ =(
mình hỗ trợ nhận việc từ 12/5 rùi, mới lĩnh lương hnay :p

Các bạn ơi. Hôm nay mình cũng được bên chi nhánh gọi điện mời sáng mai lên gặp giám đốc
Chị nhân sự trao đổi qua điện thoại là "Bên chị đã nhận được tên của em từ Hội sở gửi xuống, chi nhánh còn thiếu một vị trí SME. Mời em ngày mai đến chi nhánh......để gặp giám đốc và xem em có phù hợp với chi nhánh hay không..."
Mình tham gia đợt phỏng vấn bổ sung cách đây 2 tuần tại Hội sở ngày 15/5 ạ.
Các bạn nào có kinh nghiệm về việc "gặp và phù hợp" thì bảo mình với., Huhu. Sợ đến k hợp cái thì buồn lắm :(

Các bạn ơi. Hôm nay mình cũng được bên chi nhánh gọi điện mời sáng mai lên gặp giám đốc
Chị nhân sự trao đổi qua điện thoại là "Bên chị đã nhận được tên của em từ Hội sở gửi xuống, chi nhánh còn thiếu một vị trí SME. Mời em ngày mai đến chi nhánh......để gặp giám đốc và xem em có phù hợp với chi nhánh hay không..."
Mình tham gia đợt phỏng vấn bổ sung cách đây 2 tuần tại Hội sở ngày 15/5 ạ.
Các bạn nào có kinh nghiệm về việc "gặp và phù hợp" thì bảo mình với., Huhu. Sợ đến k hợp cái thì buồn lắm :(
Người ta hẹn thì cứ đi thôi. Cứ chuẩn bị tinh thần như đi phỏng vấn là được rồi :D

Chào bạn, chúc mừng bạn đã đậu vào MB nhé, m cũng bé hạt tiêu lắm chỉ khoảng 1m5 thôi, m cũng vừa gửi HS vào MB rồi, ko biết có đk gọi đi PV ko? hix.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên