Review Luơng, môi trường làm việc, cơ hội thăng tiến tại SHB!

Tình hình là mọi người đang chờ đợt kết quả của vòng thi viết tập trung tại SHB. Trong thời gian chờ đợi mòn mỏi này, mời mọi người đặc biệt là các anh chị đi trước cùng bàn luận về lương thưởng, môi trường làm việc và cơ hội thăng tiến tại Ngân hàng Sài Gòn - Hà Nội SHB. Đây là chủ đề mà mình cũng rất quan tâm. Tuy nhiên chưa có thông tin nào cả? [..]
Xin cảm ơn sự chia sẻ của mọi người!

các anh (chị) bạn bè nào đã từng trúng tuyển vào SHB có thể share em cái mẫu trúng tuyển được ko? Em mới nhận được thông báo trúng tuyển chiều nay mà đợi mãi chẳng thấy bên HR gửi mail trúng tuyển gì cả không biết là có chính xác không nữa, thấy lo quá!

Có bác nào là chuyên viên IT trong SHB không ạ, em được gọi đi phỏng vấn ở khối CNTT. Môi trường làm việc và chế độ cho nhân viên IT có OK không các bác

Các cụ hỏi từ lúc thông báo trung tuyển đến lúc thư mời làm việc của SHB khoảng bao lâu ? em thấy mãi mà ko có thư mời làm việc gì cả ?chẳng biết đợi đến bao giờ ạ

mng cho em hỏi kinh nghiệm phỏng vấn GDV ở SHB với. cũng như môi trường làm việc, chế độ, chỉ tiêu, mức lương ở SHB ạ

Các cụ hỏi từ lúc thông báo trung tuyển đến lúc thư mời làm việc của SHB khoảng bao lâu ? em thấy mãi mà ko có thư mời làm việc gì cả ?chẳng biết đợi đến bao giờ ạ
Bạn ơi bạn đã đi làm chưa, từ lúc trúng tuyển đến lúc đi lm có lâu kh ?

Anh ơi, em có thông báo trúng tuyển rồi đang chờ quyết định đi làm mà lâu quá, anh có thể xem giúp em trường hợp của em không ạ
Hi bạn, mình đã nghỉ ở SHB rồi. Thường thì phần phê duyệt tờ trình tuyển dụng cũng khá lâu tùy từng vị trí bạn tuyển dụng do 1 phần các lãnh đạo nhiều hồ sơ cần phê duyệt (ngoài mảng nhân sư). Nếu bạn đã có thông báo trúng tuyển rồi thì không phải quá lo lắng đâu. Bên bộ phận TD đã thông báo lương cho bạn chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên