Review Luơng, môi trường làm việc, cơ hội thăng tiến tại SHB!

Tình hình là mọi người đang chờ đợt kết quả của vòng thi viết tập trung tại SHB. Trong thời gian chờ đợi mòn mỏi này, mời mọi người đặc biệt là các anh chị đi trước cùng bàn luận về lương thưởng, môi trường làm việc và cơ hội thăng tiến tại Ngân hàng Sài Gòn - Hà Nội SHB. Đây là chủ đề mà mình cũng rất quan tâm. Tuy nhiên chưa có thông tin nào cả? [..]
Xin cảm ơn sự chia sẻ của mọi người!

Huy động: 38 tỷ kì hạn, 500tr ko kì hạn
Thanh toán quốc tế: 200.000 $
Dư nợ cho vay: 5 tỷ
Những con số nằm ngoài trí tưởng tượng của 1 thằng sinh viên như mình @-)@-)@-)@-)@-)

Đây là chỉ tiêu của vị trí hỗ trợ tín dụng được cung cấp bởi anh thanhhuy01. Cũng theo anh thì việc hoàn thành chỉ tiêu huy động được sếp giúp đỡ rất nhiều, càng làm tại SHB càng thấy yêu nghề hơn, môi trường làm việc, đãi ngộ đều rất ok. :D
CV HTTD - SHB:
Huy động: 38 tỷ kì hạn, 500tr ko kì hạn
Thanh toán quốc tế: 200.000 $
Dư nợ cho vay: 5 tỷ
Bác Quan hệ khách hàng nào vào đây chém với tụi Back chứng tôi nào.

đây là chỉ tiêu của 1 năm ak bạn..hay 1 quý thế..cũng gần bằng MB r nhỉ

Mình nghe nói vị trí nào cũng có chỉ tiêu bán chéo sản phẩm cả. Nhưng cũng tùy vào cả chi nhánh nữa. Nhưng bạn ko nên lo lắng, vì theo chia sẻ của anh thanhhuy01 thì sếp và các đồng nghiệp giúp đỡ rất nhiệt tình. Khỏi lo. :D

Làm gì mà cao dữ vậy bạn? Nghe nói bầu Hiển đang cắt giảm lương mà. SHB nợ xấu đang hơi cao. Tuy nhiên SHB vẫn là 1 trong những lựa chọn hàng đầu. :D. Lương chắc vẫn thấp hơn MB nhỉ? :D

- - - Updated - - -

Làm gì mà cao thể hả bạn? Theo mình biết thì học việc 50% lương trong 2 tháng, thử việc 70% trong 2 tháng. Mà 70%lương chính = 7 triệu thì hoành tá tràng quá à. =))

Mong được như bạn nói :d

He he he.
SHBer đây nè các bạn, muónnói gì thì pm riêng cho mình đi, ....

Kể ra anh chia sẻ công khai cho chúng em cùng bàn luận thì vui mà đỡ phải trả lời tin nhắn nhiều anh ạ. Nhưng chắc là ko tiện. Vì có một số thông tin anh ko thể public được. Thôi thì được gì hay nấy anh ạ. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên