Lương giảm, kiếm thêm thu nhập khác

phattoan

Vượt lên chính mình
Làm sao kiếm 30 đến 40$ một ngày với Neobux?
Tình hình là lúc này các ngân hàng đang tạo áp lực quá nặng về chỉ tiêu - không đạt = không thưởng!, không đạt = giảm lương!, không đạt = out luôn! ghê quá
Sau nhiều ngày tìm tòi, cũng tìm được một hướng đi, đó là kiếm thêm thu nhập từ chiếc máy tính của mình, theo mình thì đa số dân ngân hàng đều có laptop hoặc desktop và cũng biết khá rành về thanh toán online! ( Paypay, Payza....)

Hôm nay mình sẽ chỉ các bạn về kinh doanh online lợi nhuận cao mà bạn không cần phải sử dụng quá nhiều tiền nhưng có thể kiếm được rất nhiều tiền. Cái mà bạn cần là sự kiên nhẫn và quyết định biến ước mơ thành hiện thực. Chúng ta sẽ sử dụng Neobux, một trang web PTC (trả tiền cho click) rất thông dụng hiện nay. Hãy nhớ đọc thật kỹ bài viết này nếu bạn muốn kiếm tiền một cách nghiêm túc. Mình đã kiếm tiền với Neobux trong một thời gian tương đối . Hôm nay mình muốn chia sẻ các kinh nghiệm với bạn. Hi vọng các bạn sẽ có được thông tin thực sự đáng giá.

Neobux là gì?

Neobux là một trang web PTC (paid to click = trả tiền cho nhấp chuột) nơi mà bạn có thể kiếm tiền bằng cách xem các quảng cáo. Người đăng quảng cáo trả tiền cho Neobux để quảng cáo đến được với mọi người như chúng ta. Khi chúng ta xem những quảng cáo này, Neobux trả tiền cho chúng ta vì chúng ta thực sự giúp họ kiếm được tiền. Thông thường, khi bạn click vào một quảng cáo, bạn sẽ được trả 0.01$/quảng cáo. Đó có vẻ là một số tiền ít ỏi. Nhưng nếu bạn đi theo hướng dẫn này bạn có thể kiếm nhiều tiền hơn với Neobux.

Thống kê cho thấy phần lớn mọi người thất bại với PTC. Bởi vì họ không có sự kiên nhẫn hay bạn có thể nói rằng họ không nghĩ về cách tốt hơn để kiếm nhiều tiền hơn. Trong bài viết này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách kiếm 30$ đến 40$ một ngày với Neobux. Nó nghe có vẻ đơn giản nhưng chiến thuật này thực sự đòi hỏi thời gian và sự kiên trì.

Bạn nên ghi nớ các thuật ngữ sau:

RR = rented referrals = người tham chiếu bạn thuê / cấp dưới mà bạn thuê

DR = direct referrals = người tham chiếu trực tiếp / cấp dưới trực tiếp

Hãy nhớ là bạn sẽ kiếm tiền nhờ vào các cấp dưới của bạn. Cấp dưới trực tiếp thì rất khó kiếm, nhưng cấp dưới đi thuê thì không khó lắm. Tại Neobux, bạn có thể thuê cấp dưới để làm việc cho bạn. Đây chính là cái thực sự kiếm tiền cho bạn. Nếu bạn không có số tiền nào đó để đầu tư từ lúc ban đầu, bạn có thể mất một khoảng thời gian (3 đến 5 tháng) để xây dựng một danh sách lớn những cấp dưới có hoạt động (active referrals).

Bạn có thấy tuyệt vời không khi có thể kiếm hơn 10$ một ngày và chỉ dùng 5 đến 10 phút một ngày để click những quảng cáo có sẵn và hãy nhớ rằng đó là sự thật và là một cách thực sự để kiếm tiền.

Bước 1: Bắt đầu click quảng cáo hàng ngày và không bỏ lỡ cái nào. Việc này rất quan trọng vì bạn mới chỉ bắt đầu và không có cấp dưới (referral) nào. Cũng trong giai đoạn này, bạn sẽ cố gắng để có 100 click để có thể bắt đầu có thể có cấp dưới trực tiếp (DR). Khi bạn có 0.60$ trong tài khoản, đây chính là thời gian để bạn thuê 3 cấp dưới đầu tiên.

0.001 cho mỗi quảng cáo x 5 quảng cáo một ngày x 120 ngày = 0.60$

Bước 2: Một khi bạn đã có 0.60$ trong tài khoản, hãy thuê 3 cấp dưới đầu tiên. Khi đó, hãy bật Autopay (Trả tiền tự động) lên. Tùy chọn này có sẵn ở menu danh sách cấp dưới. Thuê cấp dưới sẽ lấy của bạn 0.30 một tháng để duy trì. Thay vì trả tiền cho cấp dưới, họ sẽ tự trả tiền cho họ khi Autopay được bật lên. Bạn sẽ thu được ít hơn 1 xu từ mỗi cấp dưới nhưng họ sẽ là cấp dưới của bạn bất cứ khi nào họ có hoạt động. Thường bạn nhận 0.005 cho mỗi click từ mỗi RR (cấp dưới đi thuê).

Click cấp dưới

0.005 cho mỗi quảng cáo x 4 quảng cáo một ngày x 3 cấp dưới = 0.06$ một ngày

Kiếm được tổng cộng: 0.60$ / ngày

Bước 3: Tiếp tục thuê cấp dưới bằng cách tăng mỗi lần 3 người mỗi khi bạn có tiền. Bạn có thể thuê các gói lớn hơn khi bạn tạo ra nhiều tiền hơn. Các gói RR (cấp dưới đi thuê) sẽ có kích thước 3, 10, 20, 30, v.v... Lặp lại quá trình này cho tới khi bạn có 300 cấp dưới. Việc này sẽ cần vài tháng để thực hiện, và đây chính là lúc hầu hết mọi người bỏ cuộc.

0.005 cho mỗi quảng cáo x 4 quảng cáo một ngày x 300 cấp dưới = 6$ một ngày

Kiếm được tổng cộng: 6$ / ngày

Ghi chú: Ví dụ này giả định rằng tất cả cấp dưới đều có hoạt động hàng ngày. Đây không phải là thế giới lý tưởng và tình huống loại này khó có vẻ xảy ra. Những con số này chỉ có mục đích minh họa. Bạn sẽ cần hơn 300 cấp dưới để có 300 cấp dưới có hoạt động (active).

Khi bạn đạt tới 300 cấp dưới, hãy dừng mua cấp dưới và chỉ duy trì những cấp dưới bạn đã có. Tiếp tục việc này cho tới khi bạn có 90$ trong tài khoản, khi đó bạn sẽ dùng nó để nâng cấp tài khoản lên Golden (Vàng).

Bước 4: Khi bạn lên Golden, kiếm tiền từ cấp dưới của bạn sẽ tăng gấp đôi. Bạn sẽ được trả 0.01 cho mỗi click của cấp dưới thay vì 0.005. Bạn cũng thu được 0.01 cho mỗi click cá nhân thay vì chỉ 0.001!

Click cấp dưới

0.01 cho mỗi quảng cáo x 4 quảng cáo một ngày x 500 cấp dưới = 20$ một ngày

Click cá nhân

0.01 cho mỗi quảng cáo x 10 quảng cáo một ngày= 0.10$ một ngày
Kiếm được tổng cộng: 20.0 : 0.10 = 20.10$ / ngày

Ở thời điểm này, bạn có thể muốn rút tiền ra. Tôi không khuyên bạn rút tiền ra cho tới khi bạn có 2000 cấp dưới. Hãy tích lũy tiền để thuê RR cho tới khi bạn có 2000. Khi đó, bạn sẽ có thể dễ dàng kiếm được 30$ tới 40$ một ngày.

Cần ghi nhớ:

Click quảng cáo của bạn hàng ngày và kiểm tra xem bao nhiêu cấp dưới đang có click quảng cáo hàng ngày. Thay thế (recycle) những cấp dưới không click quảng cáo trên 7 ngày. Nếu một cấp dưới có hoạt động đột nhiên dừng click, đừng thay thế họ ngay. Có thể người đó đang đi nghỉ kỳ nghỉ nào đó. Đợi đến khi họ quay về. Hãy kiên trì và cẩn thận đi theo các bước. Sau vài tháng khi bạn có một danh sách dài những cấp dưới có hoạt động, bạn sẽ bắt đầu kiếm được số tiền khá. Nhớ bật Autopay lên để giữ tất cả cấp dưới có hoạt động của bạn. Quá trình này thực sự có kết quả và có rất nhiều người đang kiếm tiền theo cách này. Bạn sẽ kiếm nhiều hơn số tiền bạn đầu tư để thuê cấp dưới. Hãy làm phép tính và bạn sẽ hiểu.

Và đây là cách bạn thực sự kiếm được 30$ đến 40$ mỗi ngày với Neobux. Hãy suy nghĩ cần thận. Nó chỉ cần vài phút làm việc mỗi ngày. Nhưng sau vài tháng làm việc, thu nhập của bạn sẽ rất lớn.

Bạn có nghi ngờ Neobux có thực sự trả tiền bạn không? Hãy tìm kiến trên Alexa, bạn sẽ thấy trang này nằm trong 1000 trang được nhiều người ghé thăm nhất trên thế giới. Họ có hàng triệu thành viên, hàng ngàn nhà quảng cáo và hàng ngàn phản hồi tích cực từ mọi người. Bạn hãy tìm kiếm hình ảnh trên Google với từ khóa "Neobux Payment Proof" (Chứng cứ trả tiền Neobux) và bạn sẽ thấy khá nhiều chứng cứ chi trả. Neobux không phải là lừa đảo mà là một cơ hội tuyệt vời để kiếm tiền online.
***Lưu ý: Neobux có cái hay là làm minijob sẽ rất mau có tiền để mua ref , chỉ cần làm minijob chừng khoảng 1 tuần là có khoảng 2- 5USD để mua ref click phụ với mình rồi!

Bạn thấy bài viết này có ích và muốn đăng ký?
Hãy đăng ký theo đường link sau:
Nhấp vào nút "Register" và làm theo các bước để đăng ký. Chú ý khi đăng nhập (Log In) không cần Secondary Password.
Chú ý khi tham gia Neo bux: bạn phải có một địa chỉ mail, một tài khoản thanh toán Payal, mỗi máy chỉ được đăng ký một tài khoản duy nhất
Sau khi đăng ký các bạn vui long gửi thư về địa chỉ sau mình sẽ gửi cho các bạn tài liệu hướng dẫn chi tiết cách chơi hiệu quả, sẽ không quá khó đối với những ai có niềm đam mê và muốn biến máy tính của mình thành một cỗ máy kiếm tiền hiệu quả!

Đây là địa chỉ mail của mình: mmonline9999@gmail.com
Bạn nên đăng ký vài trang, chỉ tập trung vài trang thôi, chỉ khoảng 30 phút mỗi ngày,kiên trì, sau một tháng bạn sẽ thấy kết quả.
Đây là một số trang kiếm tiền tương tự bạn nên đăng ký (có giá click cao, số tiền rút ra mỗi lần là 2 USD, trả ngay lập tức khi bạn yêu cầu thanh toán)
Các bạn nhớ đọc kỹ các TOS (Terms of Service để không vi phạm điều lệ của trang PTC)

=>Đăng ký Probux

=>Đăng ký Gladbux:

****Và thêm một trang có cách nhiều cách kiếm tiền cho bạn là donkeymails.com ( kiếm tiền bằng cách xem thư, xem quảng cáo, đăng ký làm offer....trang này online hơn 10 năm và có admin rất thân thiện )

=> Đăng ký donkeymails

Bạn để lại mail, mình sẽ gửi hướng dẫn cho bạn!

Em bên VPB.cái này bác làm lâu chưa?
VNCB: là Viet Capital Bank chỗ bác xuanvinh0205 à bác?

Em bên VPB.cái này bác làm lâu chưa?
VNCB: là Viet Capital Bank chỗ bác xuanvinh0205 à bác?
VNCB là Viet Nam Construction Bank ( ngân hàng xây dựng)
Mình chơi cũng gần hơn 4 tháng, bây giờ có được khoảng 300ref, đang gom gần đủ 90USD để upgrade lên Golden member! Lên cấp mau thu hồi vốn ! (công sức bỏ ra!) cũng rút về thử vài lần, 30 giây là có tiền trong Paypal, Neobux đúng là số 1

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,420
Thành viên mới nhất
ujajaujaja9
Back
Bên trên