LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối Nguồn vốn tuyển dụng CV Quản lý vốn nội bộ & CV Phát triển KH & ĐCTC

sao mình vào trang web lienviet mà k thấy danh sách nhỉ. bạn nào cho mình cái link đc k? mình cám ơn

đông thế này lại chọi nhau tóe lửa rồi. Lấy ở hội sở khéo chỉ tiêu đến trên đầu 1 bàn tay thôi ý :((((((( Ai có kinh nghiemj phỏng vấn sơ loại k? mà tình hình phỏng vấn nhieuf ng 1 lúc thế này thì chắc mỗi ng đối mặt với 1 NTD thôi nhỉ? 10p thì hỏi những gì ta? hỏi kiến thức quản lý nguồn vốn thì mình méo quá :(((((((((((((((((((((

đông thế này lại chọi nhau tóe lửa rồi. Lấy ở hội sở khéo chỉ tiêu đến trên đầu 1 bàn tay thôi ý :((((((( Ai có kinh nghiemj phỏng vấn sơ loại k? mà tình hình phỏng vấn nhieuf ng 1 lúc thế này thì chắc mỗi ng đối mặt với 1 NTD thôi nhỉ? 10p thì hỏi những gì ta? hỏi kiến thức quản lý nguồn vốn thì mình méo quá :(((((((((((((((((((((
đợt trước tớ cũng có đi pv sơ loại ở ngân hàng này. 3 người hỏi. hỏi chung chung về bản thân, hiểu biết về ngân hàng và công việc

đợt trước tớ cũng có đi pv sơ loại ở ngân hàng này. 3 người hỏi. hỏi chung chung về bản thân, hiểu biết về ngân hàng và công việc
thế hả cậu? tình hình là NTD có "hình sự" lắm không c? hỏi về chuyên môn hả cậu :(((((((((((((((((((((((((((((((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên