Lập bản kế hoạch huy động và cho vay đạt chỉ tiêu

Catcher187

Thành viên
Mình xin mạn phép lập chủ đề này để hỏi các bạn, hôm nay gặp sếp tương lai sếp nói lập một bản kế hoạch sao cho đạt chỉ tiêu 5 tỉ huy động và 1,5 tỉ cho vay. Mình chưa lập nó bao giờ nhưng cứ ừ đại với sếp. X_X

Vấn đề của mình là không biết cách soạn như thế nào để gửi mail cho sếp, các bạn nào biết hay cho mình bố cục nhé!

Bản kế hoạch kinh doanh lập như thế nào các bạn nhỉ?

Lập cho mình ạ. Sếp muốn em lập bảng kế hoạch kinh doanh để đạt chỉ tiêu. Em chỉ cần cái dàn bài đầy đủ thôi. o:)

Lập cho mình ạ. Sếp muốn em lập bảng kế hoạch kinh doanh để đạt chỉ tiêu. Em chỉ cần cái dàn bài đầy đủ thôi. o:)

Đưa ra nội dung chả biết đâu mà lần: Bạn trả lời một số câu hỏi này nhé: kế hoạch huy động và dư nợ ấy có thời gian bao lâu (3tháng/06tháng hay cả năm)? vì nếu huy đông 5 tỷ/tháng thì hơi nhiều, cho vay 1,5 tỷ lại thấy ít :D

Cái này cũng bình thường thôi, có gì đâu, giống như môn Marketing.
Đại loại có các Tiêu đề
Mục Tiêu Chung
Phương pháp
Đối tượng khách hàng

Như đại loại từ tuần này đến tuần này, bạn tìm kiếm khách hàng ở Phường nào, Quận nào. Thông qua hình thức nào: người quen, bạn bè giới thiệu, . . .

Mục tiêu trong tuần đó phải có cái gì.
Trong tuần phải gặp 10 khách hàng, đặt chỉ tiêu thành công là 2 khách hàng.

Hỗ trợ: nhờ cơ quan hỗ trợ cái gì: quà tặng, lãi suất, xe lấy tiền, . . .

. . .
Cơ bản là vậy!

Đưa ra nội dung chả biết đâu mà lần: Bạn trả lời một số câu hỏi này nhé: kế hoạch huy động và dư nợ ấy có thời gian bao lâu (3tháng/06tháng hay cả năm)? vì nếu huy đông 5 tỷ/tháng thì hơi nhiều, cho vay 1,5 tỷ lại thấy ít :D

5 tỷ 2 tháng ạ, có nhiều ko bạn?

Cái này cũng bình thường thôi, có gì đâu, giống như môn Marketing.
Đại loại có các Tiêu đề
Mục Tiêu Chung
Phương pháp
Đối tượng khách hàng

Như đại loại từ tuần này đến tuần này, bạn tìm kiếm khách hàng ở Phường nào, Quận nào. Thông qua hình thức nào: người quen, bạn bè giới thiệu, . . .

Mục tiêu trong tuần đó phải có cái gì.
Trong tuần phải gặp 10 khách hàng, đặt chỉ tiêu thành công là 2 khách hàng.

Hỗ trợ: nhờ cơ quan hỗ trợ cái gì: quà tặng, lãi suất, xe lấy tiền, . . .

. . .
Cơ bản là vậy!

Hay quá, đúng cái mình cần, bạn cho mình cái cụ thể hơn được không?

Ngồi đợi cao nhân vô chỉ giáo. Trước sau gì mình cũng bị vướng cái này . Làm lính thật khổ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên