Làm việc tại phòng phát triển kinh doanh - khối sme ngân hàng vpbank

Gửi cả nhà !
Cả nhà cho mình hỏi với: Vị trí chuyên viên phụ trách phát triển kinh doanh - Khối SME của VPbank có ổn không? môi trường làm việc + thu nhập + cơ hội + thử thách như thế nào với?
Mình cảm ơn !

Phòng đó thuộc khối SME, nhưng về công việc rộng lắm, lương bên đó cũng ổn bạn à

bên VP lương ổn bạn à, mình đang làm cá nhân tại chi nhánh, thấy lương cũng OK ! Khối SME thì lương tốt hơn đó ! Ko bik vị trí của bạn thì sao thôi !!! ^^

Các bác ơi. bây giờ lương thế nào thì ổn, nhìu NHCP mình thấy lương còn thấp quá, mà chỉ tiêu thì cao :(

cao hay ko là tùy cảm nhận từng người thui ! hehe, mà NH nào giờ ko có chỉ tiêu bạn, bên VP cũng như các NH khác thoi, đã đi làm NH thì xác định là chỉ tiêu đê đầu ròi ! mình thầy VP cũng như các NH khác thoi !!!! ^^

mọi người có tiểu luận hay tài liệu về " tình hình sử dụng vốn của ngân hàng phát triển" thì share mình với. Thanks mọi ngưới

bên VP lương ổn bạn à, mình đang làm cá nhân tại chi nhánh, thấy lương cũng OK ! Khối SME thì lương tốt hơn đó ! Ko bik vị trí của bạn thì sao thôi !!! ^^
bạn ơi,mình chuẩn bị thi VP vị trí SME,bạn có kinh nghiệm sale cho doanh nghiệp nào chia sẻ mình biết với. Cám ơn rất nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,516
Thành viên mới nhất
lequangminh2001
Back
Bên trên