HOT Làm việc cho VPBank có OK không?

VP Bank chỗ mình cũng đang tuyển. Có bạn nào đang hoặc đã từng làm VPB cho chút nhận xét về NH này với. Nếu làm KSV phòng DVKH thì lương khoảng bao nhiêu?

bạn pv vị trí gì thế.Mình thi viết hum 18/4 vị trí CV tư vấn tài chính cá nhân mà tới giờ vẫn chưa dc gọi.k bik có fai tạch rùi k nữa:(

bạn pv vị trí gì thế.Mình thi viết hum 18/4 vị trí CV tư vấn tài chính cá nhân mà tới giờ vẫn chưa dc gọi.k bik có fai tạch rùi k nữa :(

nói lương thấp thì ko đúng lắm nhỉ, cũng ngang ngang với các bank khác, các vị trí khác thì ko rành, chứ CV tín dụng cũng 8tr/th như hầu hết các bank khác, mà thường thì các vị trí khác chỉ kém tín dụng mấy trăm ngàn, ko biết đúng ko :D

nói lương thấp thì ko đúng lắm nhỉ, cũng ngang ngang với các bank khác, các vị trí khác thì ko rành, chứ CV tín dụng cũng 8tr/th như hầu hết các bank khác, mà thường thì các vị trí khác chỉ kém tín dụng mấy trăm ngàn, ko biết đúng ko :D

KSV phòng DVKH thì lương nên deal khoảng nhiêu bác?

Cho mình hỏi là mình làm CTV cho VPBank với ANZ thì cái nào có lợi hơn cho profile của mình sau này ợ?

KSV phòng DVKH thì lương nên deal khoảng nhiêu bác?

Theo mình biết khoảng 11-12 tr/th, nói chung cũng tùy chi nhánh đó ăn nên làm ra ko, quy mô và yêu cầu ở đó thé nào, nên chưa nói chắc đc,hihi

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi là mình làm CTV cho VPBank với ANZ thì cái nào có lợi hơn cho profile của mình sau này ợ?

Làm ANZ sẽ có backround tốt hơn chứ bạn, tuy nhiên bạn tự xem khả năng bán đc sản phẩm của bank nào nữa nhé, ko phải ai cung bán đc những cái đó, có người hợp với cái này có người hợp với cái kia

Chủ thờt chạy suất đấy bao nhiêu thì mới biết mà tư vấn là ngon hay không ngon đc :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back
Bên trên