HOT Kinh nghiệm thi tuyển VietBank

tình hình là hm nay bên vietbank(việt nam thương tín) có gọi em đi thi tuyển. mà mò mẫm trên mạng mãi mà ko có tài liệu gì. các bác có ai từn thi tuyển chưa thì mách nước giúp em với ạ

tớ chiều mai 28/10/2014 được gọi đi pv, chưa thi gì cả đã pv luôn, hic. ko biết có pai đã có kinh nghiệm ko. cho tớ hỏi bên VB pv thường hỏi gì cấc cậu nhỉ?cảm ơn các cậu nhỉu

nếu mà gặp ngài râu kẽm thì hỏi nghiệp vụ hơi bị nhiều.mình nhớ là anh ấy hỏi vài câu kiểu như: em phân tích 1 doanh nghiệp như thế nào. nếu doanh nghiệp không có báo cáo tài chính thì em dựa vào đâu, có mấy loại báo cáo tài chính, các chỉ số có ý nghĩa gì.... nói chung là nhiều

doanh nghiệp ko có báo cáo tài chính thì dựa vào đâu vậy cậu? hic. ko lẽ là phân tích môi trường kinh doanh...( tức là phân tích định tính). Hoặc có khi nào là câu đố, DN mà có giấy phép kinh doanh thì đều pai có báo cáo tài chính đề nộp thuế nữa chứ nhỉ? Cậu ơi, có kinh nghiệm gì vấn đề này share tớ gủi, huhu

mình cũng nghĩ như bạn nhưng anh ấy lắc đầu.và bảo tùy trường hợp.doanh nghiệp k có báo cáo tài chính thì dựa vào sổ sách nghi chép, kế toán...

vậy giờ cậu đã vào làm VB chưa? nếu vào làm rùi thì cho tớ hỏi là lương Chuyên viên Kinh doanh bên đó khá ko? áp doanh số nhìu ko cậu nhỉ?

mình trượt mà bạn. b có thể hỏi chị ngantrac hoặc vài người ở trên kia.mình chỉ chia sẻ đc vậy thôi

vậy giờ cậu đã vào làm VB chưa? nếu vào làm rùi thì cho tớ hỏi là lương Chuyên viên Kinh doanh bên đó khá ko? áp doanh số nhìu ko cậu nhỉ?
lương bên ngân hàng Vietbank cũng bằng mặt bằng chung tại các ngân hàng cổ phần hiện nay bạn nhé, đặc biệt là áp lực doanh số ko quá đè nặng đây sẽ là môi trường tốt cho những người chưa có kinh nghiệm bạn à

tớ cũng vừa được gọi đi, có ai người ta thường hỏi gì không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,231
Thành viên mới nhất
Qh88black
Back
Bên trên