HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vị trí GDV đó bạn, nói chung là ngân hàng này tuyển quài ah, một vị trí tuyển đi tuyển lại mà ko có cho ngta trúng tuyển đâu. PR thì có

Vị trí GDV đó bạn, nói chung là ngân hàng này tuyển quài ah, một vị trí tuyển đi tuyển lại mà ko có cho ngta trúng tuyển đâu. PR thì có
GDV mà bạn được gọi đi phỏng vấn rồi à?
Cho mình hỏi thêm bạn nộp hồ sơ đợt nào và ứng tuyển ở chi nhánh nào vậy?

pv chưa bạn có khó lắm không?
Hỏi cũng bình thường bạn, Hỏi lúc trước bên Ngân hàng cũ làm gì? rồi có ở lại trễ không? nếu được chọn thì muốn ra ngoài nhiều hơn hay là ở văn phòng nhiều hơn, đã biết đc bao nhiêu phòng công chứng rồi,...

Giờ cũng có nhiều NH đăng tuyển dụng như 1 hình thức marketing cho ngân hàng ý mà, có ngân hàng đăng tin chớ cũng không gọi đi phỏng vấn ai cả nữa cơ,chẳng bù 1 vài chỗ thiếu người mà các sếp không buồn đăng tin tuyển dụng toàn tuyển qua giới thiệu nội bộ mới ác chớ.

Có bạn nào thi vị trí nhân viên tái thẩm định khdn bên TP chưa? Cho mình xin chút ít thông tin với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên