HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cả nhà cho e hỏi với ạ. TPB thường bao lâu sau khi nộp hồ sơ thì sẽ đc gọi ạ? E nộp hồ sơ vào TPB đc 3 tuần rồi nhưng mà vẫn bặt vô âm tín. hixx, h e muốn nộp hồ sơ vào 1 vị trí khác có đc ko? Ai biết trả lời giúp e với ạ. E cảm ơn.
TPBank nộp tầm 3 4 ngày là họ trả lời ngay ấy.
Mình mới nhận được thư mời làm việc tại TPB đây. Cơ mà lòi ra mục phải tham gia Chương trình đào tạo chi chi ấy nữa, nếu điểm ko trên 7 bị đánh rớt hay sao ấy ==. Đang đau đầu hết sức đây.

Mình mới nhận được thư mời làm việc tại TPB đây. Cơ mà lòi ra mục phải tham gia Chương trình đào tạo chi chi ấy nữa, nếu điểm ko trên 7 bị đánh rớt hay sao ấy ==. Đang đau đầu hết sức đây.
Hì hì, mình cũng xác định tèo nên vtri khác rùi. C đỗ rùi thì cố lên nhé. Cố lên!!

Bạn phỏng vấn đợt nào vậy bạn, ở đâu? Mình phỏng vấn ở tphcm đợt ngày 27/6 vừa rồi, chưa có kết quả, lo quá :(

Xin chào các tiền bối ạ.mai em đuoc tpbank gọi đi sơ tuyển vị trí gdv, các tiền bối từng trải qua vòng sơ tuyển chỉ bảo em vơi.đây là lần đau tiên em đi phỏng vấn ạ

em vữa nhận được mail mời ký hợp đồng ở TPBank vị trí trợ lý QHKH DN nhưng phải đóng phí đào tạo 3 triệu. thử việc với học việc 8 tháng.nhìn mà oải quá ko biết có qua được ko hay tiền mất ,mất tg nữa chứ.có anh chị nào tham gia chương trình đào tạo của TPBank cho em xin kiến với có nên đi đào tạo không ah

Cả nhà cho e hỏi với ạ. TPB thường bao lâu sau khi nộp hồ sơ thì sẽ đc gọi ạ? E nộp hồ sơ vào TPB đc 3 tuần rồi nhưng mà vẫn bặt vô âm tín. hixx, h e muốn nộp hồ sơ vào 1 vị trí khác có đc ko? Ai biết trả lời giúp e với ạ. E cảm ơn.
m nộp cvqhkh hôm 11/6 mà chưa có hồi âm j cả. thế là tạch rồi hả m.n. :(

Có ai nhận được email đi thi tuyển ở TPBank vị trí Nhân viên Tái thẩm định tín dụng doanh nghiệp chưa? Mình vừa nhận được mail và thứ 7, ngày 12/7/2014 đi thi

mọi ng cho m xin ít kinh nghiệm thi test vị trí thẩm định tài sản đảm bảo với
có ai gọi đi test ngày 12/7 vị trí thẩm định tài sản đảm bảo ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe