HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hỗ Trợ Tín Dụng bên TPB nhiệm vụ chính là làm gì ạ (vì mỗi bank mỗi khác), thu nhập bao nhiêu vậy ạ?

Bạn ơi bạn phỏng vấn vị trí gì thế? Mình cũng nhận được mail trúng tuyển từ tháng 7 mà giờ vẫn chưa được gọi đi làm hxhx
Trời đất, từ tháng 7 mà chưa đc gọi đi làm á? Thế bạn ko gọi điện hỏi à? Họ bảo sao? Tớ vị trí ở phòng nhân sự.

Trời đất, từ tháng 7 mà chưa đc gọi đi làm á? Thế bạn ko gọi điện hỏi à? Họ bảo sao? Tớ vị trí ở phòng nhân sự.

Tớ gọi hỏi thì được bảo là đợt này các vị trí ở hội sở đang sắp xếp lại nhân sự nên phải đợi lâu hơn một chút còn nếu ở chi nhánh thì nhanh hơn hxhx thôi lại đợi tiếp vậy

Đi pvan ở TPB về cảm thấy khá ổn mà vẫn tạch. Haiz không biết mình thiếu cái gì để hoàn thiện bản thân nữa hic hic

cho mình hỏi thi ở TPbank, có kinh nghiệm và không có kinh nghiệm thi cùng một đề hay sao vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên