HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
sắp tới TBBank mở 1 cái Trung tâm kinh doanh HCM, mọi người có biết thông tin nó ở đâu không? mà nhiệm vụ của nó là gì vậy. Mình trúng tuyển vào vị trí CV hỗ trợ tín dụng ở đây. có ai làm trong TPbank có thông tin cho mình biết đc ko? À mà trung tâm Miền Nam của TPBANK ở đâu zậy?

Em sắp thi phỏng vấn vòng 1 vị trí giao dịch viên của TPbank, các tiền bối cho e xin chút kinh nghiệm với!!!!!!!!!!! Thankyou so much!!!:):):):):)

Có bạn nào Hôm 10/8 đi phỏng vấn ở TP Bank Lý Thường Kiệt không ạ !!!! Không biết có kết quả chưa !!! Đợi lâu quá :(

Cảm ơn bạn nhé. Mình vừa được gọi pv lần 2. Chả hiểu sao lúc đầu bên NS gửi mail báo lương và phúc lợi rồi bảo mình điền vào mẫu thông tin và nói sẽ gửi thư mời làm việc sau nhưng bây giờ lại gọi pv tiếp. o_O

Bạn ơi, pv vòng 2 thế nào rùi? Sao lạ vậy. Hix, mình cũng nhận đc mail trúng tuyển có chi tiết lương và phúc lợi và mình đã gửi xác nhận lại nhưng chưa thấy mail chính thức. Không lẽ lại pv nữa?!

Bạn ơi, pv vòng 2 thế nào rùi? Sao lạ vậy. Hix, mình cũng nhận đc mail trúng tuyển có chi tiết lương và phúc lợi và mình đã gửi xác nhận lại nhưng chưa thấy mail chính thức. Không lẽ lại pv nữa?!

Bạn ơi bạn phỏng vấn vị trí gì thế? Mình cũng nhận được mail trúng tuyển từ tháng 7 mà giờ vẫn chưa được gọi đi làm hxhx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên