Review Kinh nghiệm thi tuyển giao dịch viên ngân hàng liên việt

có bạn đầu năm nay thi tuyển vào Lienvietpostbank vị trí giao dịch viên không?Cho mình hỏi cấu trúc đề thi thế nào vậy các bạn?
Rất mong được các bạn chia sẻ.
Cảm ơn các bạn nhiều.

28 mình đi phỏng vẫn hộ kêu phỏng vẫn trực tiếp mang theo vi tính k biết thế nào có ai biết gì k chỉ mình với

ai da tung thi gdv o lienviet cho minh hoi cau truc de thi ntn dc k, co tu luan tinh toan gi k,hay la trac nghiem k v

B đi pv sơ loại hay là pv tại chi nhánh vậy?
Mình k biết nứa mình nộp hồ sơ qua mail thây ng ta gủi mai về đi phỏng vẫn chi nhánh bình dương hình thức trực tiếp k biết thế nào đây, mình học quản trị kinh doanh k hiểu bên ngân hàng lắm

minh cung nhan dc mail di pv, nhung mang theo may tinh de lam toan, ma minh hoi thi biet thi chu yeu la trac nghiem iq va nghiep vu, co tinh toan j dau nhi

minh cung nhan dc mail di pv, nhung mang theo may tinh de lam toan, ma minh hoi thi biet thi chu yeu la trac nghiem iq va nghiep vu, co tinh toan j dau nhi
nghiệp vụ chắc làm bì tập phải tính đó bạn ng ta cũng kêu mình đem theo mãy tính, mà bạn phỏng vẫn mẫy giờ

28 mình đi phỏng vẫn hộ kêu phỏng vẫn trực tiếp mang theo vi tính k biết thế nào có ai biết gì k chỉ mình với
Bạn ui, bạn đi pv lần 2 hay thế nào hả bạn? Hôm 22/8 mình cũng đi pv nhưng chăc trượt rùi :( không thấy ngân hàng gọi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên