Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

Có anh chị nào chiều nay đi thi CVQHKH CN không ạ? Không biết đề có khác với bên DN không?
Mà em có thắc mắc là đề thi NV thi viết hay trên máy mà lại có cả tự luận ạ? Em cảm ơn.
Cá nhân khác Doanh nghiệp ở môn nghiệp vụ. Thi trắc nghiệm trên máy hết. Ko phải tự luận đâu, là bài tập nhỏ mình tính ra đáp án rồi chọn kết quả.

Anh Anhhuy85 ơi! Tình hình em vừa đi thi về và kết quả là IQ 5,5 TA 6 NV 4,67
Liệu có khả quan không ạ? Điểm ntn em muốn khóc quá

Anh Anhhuy85 ơi! Tình hình em vừa đi thi về và kết quả là IQ 5,5 TA 6 NV 4,67
Liệu có khả quan không ạ? Điểm ntn em muốn khóc quá
Cứ lạc quan lên. A nghĩ là được thôi, nhưng trong 3 môn nghiệp vụ lại là quan trọng nhất. Điểm nghiệp vụ hơi thấp chút cũng phải cố gắng. Em ko hỏi a trước a bày cho cách học và thi. Mọi người ở trên này vẫn hỏi nhau mà sao giờ mới thấy e hỏi.

Lúc kí danh sách thì thấy chưa có ai điểm thấp hơn mình cả!!! Thế thì vào tất hả anh/chị? Mà lần trước Anh/chị thi điểm thế nào mà cũng được đi pv thế?
UH điểm mình thì k thấp lắm, nchung bạn đừng suy nghĩ quá, vì họ ms là nhà tuyển dụng, họ có thể phá bỏ những chuẩn mực thông thường nếu muốn, và là ứng viên, mình k cần băn khoăn xem tại sao lại nt, mà nên chuẩn bị tinh thần để kiểu gì cũng chiến dc.
Anyway, chúc bạn qua vòng 2, và gặp may mắn trong vòng 3 :)

hik. ko biết bên này có nhu cầu tuyển thật ko nữa. thi xong chưa có kết quả giờ lại đăng tuyển tiếp. nản ghê

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên