Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

Hành trình tiếp theo là gì đây? Em còn NH nào nữa ko?
mấy bank đang tuyển nên tiếp tục hành trình vác CV lên và đi bác ạ =)). và đi với tình thần là'' đừng chết khi chưa xin được việc'' nên là tiếp tục thi những chỗ khác bác ạ. chỗ này e tạch rồi :D. hôm trước bác pv thế nào

mấy bank đang tuyển nên tiếp tục hành trình vác CV lên và đi bác ạ =)). và đi với tình thần là'' đừng chết khi chưa xin được việc'' nên là tiếp tục thi những chỗ khác bác ạ. chỗ này e tạch rồi :D. hôm trước bác pv thế nào
Thì cũng tạch thôi. Họ nói công việc cũ của a thích hợp với QHKH cá nhân sao lại vào KHDN? Thế là tạch thôi. A vốn lạc quan nhưng lần này ko lạc quan đc rồi. Có điều ý chí thì ko hề đi xuống. Đi thi cùng bọn e tuy a già cũng thấy hơi ngại nhưng a chai mặt rồi. hì.Khi nào họ còn tuyển ta còn thi. Thi hết chữ thì thôi.

những bank nào đang tuyển thế bạn, cho hỏi apply cái nao;)

Thông tin mới có MDB kìa. Bọn e vào mà xem, rồi Tiên phong nữa.

Có anh chị nào chiều nay đi thi CVQHKH CN không ạ? Không biết đề có khác với bên DN không?
Mà em có thắc mắc là đề thi NV thi viết hay trên máy mà lại có cả tự luận ạ? Em cảm ơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,419
Thành viên mới nhất
aliensexfiendme
Back
Bên trên