Kinh nghiệm phỏng vấn nhóm tại Techcombank...

Haiz,chán quá. Mình vừa đi pv nhóm về, pv nhóm thì ok,anh pv chỉ quan tâm cách mình làm việc nhóm thôi. Cả nhóm 10 ng a ý giứ 5bạn lại,có mình,sau đó hỏi thềm vài vấn đề mình lúng túng quá trả lời ko ra đâu vào đâu cả,tạch rồi :(((((
Có phải bạn hn pv phòng 3 ngồi cạnh mình k :D

Hôm qua mình không đi pvan được (25.3), hnay người ta nt qua đt mình nói 27.3 lên pv nhóm ở Tôn Đức thắng Q1. người ta kêu là xem mail, mà mình đợi mãi không thấy mail đâu để biết thời gian. Ai biết sáng mai pv nhóm 27.3 GDV lúc mấy giờ vậy các bạn?

Hôm nay t cũng đi phỏng vấn nhóm Tech
T đến sớm nên làm quen và chém gió với các bạn đến lúc đó. Vậy mà các bạn đc gọi vào trước còn mình đợi đợt sau! hic hic
Hội đồng mình có 10 người chia 2 nhóm. chủ đề điểm mạnh và điểm yếu của Tech. Nhóm t là điểm yếu. hic. Lúc đầu hơi hoảng loạn vì không biết gì à. Cuối cùng mọi người cũng đưa ra một số câu trả lời. nhóm t 2 bạn khác thuyết trình. Đến lúc phản biện thì t nói cũng nhiều nên được vào vòng cá nhân. Nói chung là phải nói, không thuyết trình thì phản biện. mà nhóm trưởng ko có vai trò nhìu lắm ở hội đồng t. Nhóm trưởng nhóm kia bị loại ý.
Phỏng vấn cá nhân thì anh ý hỏi t tại sao lại muốn về TH, nếu trúng tuyển em sẽ làm gì. rồi hiện tại Tech đã tuyển được nhân viên ở TH rồi em có đồng ý làm ở HN ko?
Chắc là mai hoặc ngày kia có kết quả nhỉ?

Hôm qua mình không đi pvan được (25.3), hnay người ta nt qua đt mình nói 27.3 lên pv nhóm ở Tôn Đức thắng Q1. người ta kêu là xem mail, mà mình đợi mãi không thấy mail đâu để biết thời gian. Ai biết sáng mai pv nhóm 27.3 Gdv lúc mấy giờ vậy các bạn!

Minh cung vay ne ban! Nhung ma hom 25 minh co di pv! Ma luc chieu lai
nhan dc tn xem lich pv nhom 27/3 tren mail! Ktra mail thi khong thay gi ca? Khong biet ntn luon!

Hôm qua mình không đi pvan được (25.3), hnay người ta nt qua đt mình nói 27.3 lên pv nhóm ở Tôn Đức thắng Q1. người ta kêu là xem mail, mà mình đợi mãi không thấy mail đâu để biết thời gian. Ai biết sáng mai pv nhóm 27.3 Gdv lúc mấy giờ vậy các bạn!

Minh cung vay ne ban! Nhung ma hom 25 minh co di pv! Ma luc chieu lai
nhan dc tn xem lich pv nhom 27/3 tren mail! Ktra mail thi khong thay gi ca? Khong biet ntn luon!
Phỏng vấn 1 lần thôi ban, đây là do lỗi của hệ thống đó.Mình cũng nhận dc tin nhắn nè,PV nhiều lần ko dc công nhận đâu

có bạn nào nhận dc mail chưa :( mà hình như trong hôm nay ko có mail là tạch đúng hông nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên