Kinh nghiệm làm CTV tại VPBank

Xin chào công đồng UB.
Mình có nhận được phỏng vấn tuyển CTV thu hồi nợ của VPBank. Mình là sv mới ra trường nên chưa có nhiều kinh nghiệm. Mong muốn các anh chị có thể truyển một ít kinh nghiệm về phỏng vấn , công việc làm có khó và áp lực không ???
Mong được mọi người chia sẻ để mình có thể hoàn thiện được bản thân.

cũng k hỏi gì đâu bạn ơi, k hỏi nghiệp vụ vì có lquan tới nghiệp vụ đâu, chỉ hỏi qua đã từng làm gì, làm ở đâu, cv ntn,hồi trk t cũng đi pv ở tòa nhà việt hải- cầu giấy và được mail trúng tuyển nhưng tới giờ là 7 tháng rồi vẫn chưa gọi đi làm thì bạn đủ hiểu nó ntn rồi nhé :) vị trí này tuyển ảo rất nhiều, nhưng nếu được thì cũng k có gì khó đâu, hàng ngày ngồi bốc máy gọi điện cho khách hàng quá hạn, giục khách hàng trả nợ thôi, chỉ tiêu chỉ là số lượng cuộc gọi, lương 3.100.000đ trừ 10% đi nữa còn 279000 nhé. có thể làm theo ca or fulltime tùy bạn

Mới ra trường thì cứ mạnh dạn mà đi thi, biết gì trả lời đấy vì ngta đọc CV của em ngta cũng biết là đang ở đâu nên ngta ko hỏi quá khó làm gì. Nhưng cân nhắc kĩ trc khi apply vào vị trí này vì thực sự CTV Bank chế độ + lương thưởng hơi "phũ" đấy nhé :D. Chúc em may mắn!

:) làm và hưởng theo năng lực, e chưa có kinh nghiệm, chưa từng đi làm ở vị trí tương đương, ai biết khả năng của e đến đâu, mức lương phản ánh giá trị e đem lại cho tổ chức em ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên