Kinh doanh hàng hoá VietinBank là làm gì?

lenham

Thành viên tích cực
Tình hình là em sắp thi tuyển VietinBank vị trí CV kinh doanh hàng hoá. Các tiền bối có biết vị trí đó làm gì và phải ôn những gì không? Xin chỉ giáo cho em với ạ! Em có một tuần để ôn mà không biết ôn gì luôn. Hic

---------- Post added 08-04-2012 at 10:43 PM ----------

Thank you cungvi nhoé nhoé! :X :D

Vị trí ấy có tên chính xác là " kinh doanh hàng hóa" á bạn ? nghe qua thì mình hình dung là tìm kiếm khách hàng và giới thiệu các dịch vụ tín dụng của Viettin thôi, cũng chả hiểu sâu xa là gì, khi nào hiểu rõ bạn quay lại giảng cho mình nghe nhé :D

Ac ban hieu nham roi. kinh doanh hang hoa la thuc hien cac nghiep vu phai sinh hang hoa va kinh doanh cac loai mat hang o so giao dich hang hoa nhu cafe, cao su... Cach nghien cuu phan tich ky thuat va phan tich co ban giong nhu kinh doanh ngoai te nhung nhung yeu to anh huong den no hoi khac 1 ty :D

Hic sao nhiều bạn lười type tiếng Việt có dấu vậy :(
Thi KDHH các bạn ôn về các loại hợp đồng phái sinh, lý thuyết và bài tập tính toán nữa nhé, mình nghĩ sẽ vào đó là chủ yếu. Gluck :)

kinh doanh hàng hóa

mình không chắc lắm nhưng công việc chắc vất đấy.kinh doanh hàng hóa là giao dịch hàng hóa trên thị trường thế giới về cafe dầu, ngoại tệ vàng bạc... chung quy là các mặt hàng thiết yếu.mình nghĩ cậu phải đi tìm khách hàng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên