Kết quả thi tuyển vị trí Ngân Quỹ chi nhánh Quảng Ngãi ngày 13-10-2013 tại Đà Nẵng

Mình khuyên bạn k nên kỳ vọng quá nếu bạn k có quen biết. Tình hình các CN Đà Nẵng, Quảng Nam k có đăng tuyển trực tiếp trên Website cũng đủ biết là tuyển COCC cả mà.;))

Theo tin tức mình được biết từ ông Chung phó giám đốc vietcombank Quảng Ngãi thì vẫn chưa có kết quả. Còn về tình hình COCC thì có cháu ông chung củng thi đợt này và nhiều người nữa đang làm hợp đồng lần này củng thi vào biên chế. Nếu các bạn có năng lực và có điểm cao được vào tiếp vòng 3 thì chả sợ gì COCC cả, do hội sở chịu trách nhiệm chấm bài và những người COCC kia có điểm thấp thì họ củng phải dừng cuộc chơi từ vòng 2 này. Còn về phía thi bên ngân quỹ củng có cháu ông rất lớn hiện đang nắm quyền điều hành chính quyền tỉnh Quảng Ngãi "mình củng biết đó là ai nên không tiện nói ra" nhưng hiện người đó củng đang rất lo lắng về kết quả thi có được đi tiếp vào vòng 3 hay không vì COCC chỉ phát huy hiệu quả nhất ở vòng 3 thui. chúc tất cả mọi người đều có việc làm như mong ước.

Mình thi ở chi nhánh Quảng Trị, 2 tuần rồi cũng ko thấy có tin tức gì. Hóng quá các bác ạ. Chi nhánh mình năm nay tuyển 7 chỉ tiêu. Nhưng mà ko biết đặt gạch trước bn chỉ tiêu rồi. Haiza

các bạn ơi thi vào việt combank nghiệp vu thi thế nào vậy. Mình không học chuyên ngành mà lại sắp thi rùi. Không biết ôn thế nào nữa. please help me

Bạn đọc kỹ thông tin về VCB nhé, đề dàn trải sang các lĩnh vực như kế toán ngân hàng, thị trường chứng khoán, tiền tệ ngân hàng, vi-vĩ mô, marketing ngân hàng,(bạn ôn những điểm then chốt, k cần đi quá cụ thể) hầu như không tập trung vào mảng tín dụng nhiều lắm, tham khảo thêm đề thi VCB các năm trước và năm nay.
Đề thi AV bên này khá khó, từ chuyên ngành không à.Mình chưa có cơ hội thi nên k bik đề cụ thể thế nào. Mình ôn sẵn, cuối cùng VCB tuyển nội bộ mất. Nản

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên