Kết quả thi tuyển GDV - Sacombank

hoangtram.1904tm

Thành viên
Mình nộp GDV CN Thái Bình, hôm 3/4 có mail của NH thông báo đã qua vòng sơ tuyển. Mọi người cho hỏi Sacombank quy trình test -> phỏng vấn hay phỏng vấn sơ qua -> test -> phỏng vấn tiếp. Vì nhiều NH hay áp dụng quy trình thứ 2 lắm :((. Ah Sacombank có vụ đo chiều cao ko ạ?

tieumiduong

Verified Banker
Mình nộp GDV CN Thái Bình, hôm 3/4 có mail của NH thông báo đã qua vòng sơ tuyển. Mọi người cho hỏi Sacombank quy trình test -> phỏng vấn hay phỏng vấn sơ qua -> test -> phỏng vấn tiếp. Vì nhiều NH hay áp dụng quy trình thứ 2 lắm :((. Ah Sacombank có vụ đo chiều cao ko ạ?

Sacom mình thi hồi 2015 có đo chiều cao b nha. Thi test xong phỏng vấn b ạ, có pvan với lãnh đạo chi nhánh và phỏng vấn với hội sở qua webcome... Mà toàn thấy email báo rớt ko à

Hồnggg

Thành viên

Mình thi ngày 1/4 ở Biên Hoà và mới nhận được kết quả hôm qua đây bạn ạ

Hồnggg

Thành viên
Bạn ơi thi test khó không? có những câu hỏi dạng nào vậy?

Test 60 câu trong 30p nha bạn, IQ, tiếng anh, xã hội, nghiệp vụ với tin học, IQ vs nghiệp vụ k khó đâu bạn, tiếng anh cũng bt, có cái xã hội hỏi mấy câu lạ lạ mình cũng k biết đường trả lời :)))

Minttt93

Thành viên tích cực

Mình thi ngày 1/4 ở Biên Hoà và mới nhận được kết quả hôm qua đây bạn ạ

Mình cũng thi ngày 1/4 ở cn Bình Phước mà giờ đậu hay rớt cũng k báo kết quả luôn . Đợi mòn mỏi.

Featured resources

Featured resources