Review kết quả test tiên phong bank 5/9

Mình cũng pv hôm 18 lúc 8h40. Pv xong mình sẽ chia sẻ với mọi ng. Có bạn nào pv rồi thì chia sẻ kinh nghiệm cho ace với nhé :D

người ta chỉ hỏi hiểu biết về vị trí này thôi, chứ không đi sâu vào nv bạn ạ. Còn vụ kết quả và chế độ thì mình cũng không hỏi :)

các bạn nếu mà được đề nghị hỏi lại người pv thì mình nghĩ các bạn hỏi chi tiết về vị trí này, vì đọc mô tả mình thấy có 2 điểm cần lưu ý: Chủ động tham gia công việc tìm kiếm khách hàng và phát triển khách hàng để phát triển hoạt động kinh doanh theo chỉ tiêu kinh doanh được giao ( như vậy là vẫn có thể sẽ làm sale) và Có cơ hội trở thành Thành viên chính thức và phát triển nghề nghiệp tại TPBank (dòng này mình thấy ở các vị trí khác không ghi, thế vị trí này có phải là ctv không nhỉ?)

Mình mới đi phỏng vấn về ! nói chung là khá thoải mái, câu hỏi k gì liên quan tới nghiệp vụ gì cả, giới thiệu bản thân, và kinh nghiệm làm việc, họ xem cách trả lwoif mình có tự tin hay k?

Mình pv thì lại bị hỏi nghiệp vụ nh hơn kỹ năng, mình k biết j cà trả lời e k biết, thật thê thảm, :)))))))

KHDN Thì sẽ bị hỏi nghiệp vụ kiến thức còn Cá nhân thì ko đâu vào và nói chuyện thoải mái thôi. Hnay t pv xog 1 chị còn bảo thế sau khi trúng tuyển sẽ có 2 tháng học việc rồi đến 6 tháng thử việc thì em có tham gia kiên trì đc ko. Má ơi tịn 6 tháng T.T

Tớ cũng phỏng vấn hôm 15, cũng 4 anh chị và các anh chị hỏi chuyện cũng thoải mái về cá nhân là chủ yếu. Không biết liệu sau vòng pv này còn vòng khác không. @nhactruong442 : Tớ cũng thấy thắc mắc như cậu, làm việc lâu dài thì sale cũng là sớm muộn nên trong thời gian học việc có thực hành cũng tốt nhưng ở ý thứ 2 thì khi so sánh với các vị trí nhân viên khác tớ cũng thấy băn khoăn thật.

pv t nghĩ anh chị xem phong thái của mình thôi, t pv hôm nay Trợ lý doanh nghiệp ko hỏi nghiệp vụ gì đâu, các bạn cứ tự tin trình bày là được thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên