Review kết quả test tiên phong bank 5/9

mình cũng k cao lắm vì cũng k học về ngân hàng nên điểm cũng thấp may mà đạt nên sợ hôm tới pv hỏi về nghiệp vụ thì cũng hơi lo :( mình thi 3h30 ngày 18

Mình 9h40 ngày 16. Không biết có mấy vòng pv nhỉ, thấy trên web TPB bảo có 1 lần test và 2 lần pv, ai có kinh nghiệm pv TP chia sẻ nhé ^^

Có bạn nào sáng nay đi pv vi trí Trợ lý QHKH CN tại Tienphong bank ko. chia sẻ cho mình 1 chút được ko

mình phỏng vấn hôm 15 thì thấy có 2 phòng phỏng vấn, mỗi phòng có 4 người thì phải. Lúc vào thì không khí cũng khá thoải mái, mình ở phòng 1 thì các anh chị chỉ hỏi thông tin cơ bản về cá nhân, khả năng và sở thích. Lúc pv mình thấy hơi bất ngờ về các câu hỏi này nhưng mình nghĩ là người ta muốn xem cách trò chuyện cũng như cách phát triển ý từ các câu hỏi của họ, từ đó duy trì được mạch nói chuyện, hạn chế các khoảng chết giữa các câu hỏi

mình phỏng vấn hôm 15 thì thấy có 2 phòng phỏng vấn, mỗi phòng có 4 người thì phải. Lúc vào thì không khí cũng khá thoải mái, mình ở phòng 1 thì các anh chị chỉ hỏi thông tin cơ bản về cá nhân, khả năng và sở thích. Lúc pv mình thấy hơi bất ngờ về các câu hỏi này nhưng mình nghĩ là người ta muốn xem cách trò chuyện cũng như cách phát triển ý từ các câu hỏi của họ, từ đó duy trì được mạch nói chuyện, hạn chế các khoảng chết giữa các câu hỏi
Ban oj, người ta có hỏi j về nghiệp vu ko và có thông báo bao h có kết quả ko. Mình có đọc trên diễn đàn về vụ đóng phí đào tạo khá chát ở vị trí này nếu trúng tuyển.... Ko biết thực hư thế nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên