Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

Thanh Hóa chỉ tuyển o Bỉm Sơn, chắc nam nay hso tap trung ve Bim Sơn đông, liệu có qua khỏi vòng gui xe ko cả nha,, ai co chút kinh nghiệm truyền đạt lại cho minh tham khao nua
Vấn đề về xét duyệt hồ sơ: Mỗi chi nhánh tuyển sẽ được phát user riêng, và việc chọn lọc hồ sơ là do bộ phận nhân sự của từng chi nhánh tuyển dụng lựa chọn; chứ hội sở không làm việc đó đâu bạn ah. Cho nên mình nghĩ cũng phải dựa theo tình hình thực tế nộp hồ sơ của mỗi chi nhánh;)

Vấn đề về xét duyệt hồ sơ: Mỗi chi nhánh tuyển sẽ được phát user riêng, và việc chọn lọc hồ sơ là do bộ phận nhân sự của từng chi nhánh tuyển dụng lựa chọn; chứ hội sở không làm việc đó đâu bạn ah. Cho nên mình nghĩ cũng phải dựa theo tình hình thực tế nộp hồ sơ của mỗi chi nhánh;)
Bạn ơi, bạn lấy thông tin này ở đâu thế, cho mình biết với dược không, cảm ơn bạn

Bạn lấy thông tin này ở đâu vậy, cho mình biết được không ạ, mình cảm ơn

Đã có danh sách thi tuyển ở các CN rồi các bạn đó, chắc tuần này là sẽ công bố thôi, bạn nào có người quen trong BIDV thì có thể hỏi mình được thi không nhé!;)

Hnay 30/05 rồi, cả nhà đã ai nhận được tin thông báo đi thi chưa, hồi hộp quá

mình thi hôm 8/6/2014 vừa rồi mà sao giờ chưa có kết quả nữa, mình xem trên web thì chưa có, không biết có dc thông báo qua mail hay đt gì không mọi người?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,400
Thành viên mới nhất
Snow Strippers
Back
Bên trên