VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Bạn nào pv bổ sung chi nhánh đống đa có thông tin gì chưa, anh chỗ mình phỏng vấn chéo chi nhánh Hà Thành tuần sau nữa đi làm rồi :(((((

Sáng nay mình đc Đống Đa gọi đạt GDV rùi các bạn ạ, ko có mạng từ sáng để vào thông báo.

khi tham chiếu có rất nhiều cách nói để ứng viên ko bị ảnh hưởng tới cv hiện tại, sao lại chọn cách hỏi tham chiếu với ứng viên như thế...
Đấy là mình đã nói trước vs họ là nên check lại giám đốc sau khi đồng ý, mình chỉ cho số của anh trưởng nhóm thôi

Không hẳn là trêu đâu bạn, trường hợp này có khả năng cao là COCC nhảy vào phút chót, nên lấy suất của bạn. COCC ở vietinbank nhiều lắm, chắc chỉ kém agri
haiza. mình nè. báo đậu rồi báo là đủ nhu cầu rồi, ko lấy thêm nữa nên rớt nè. tào lao hết sức

Ước mơ được vào 1 trong big4.bỏ tmcp vào vietin mới biết là cực kì khổ.Trong giai đoạn chuyển đổi core,bình thường đã tối mặt tối mũi cày rồi,t7.cn còn phải làm cả ngày k được nghỉ,làm xuyên trưa.lúc làm k ngóc đầu lên nổi,1 ng làm bên vietin phải gấp 2 lần so với 1 ng ở ngân hàng khác,vào vietin là siêu nhân,có sức cày kinh khủng mới làm nổi,nhan sắc tàn tạ,sức khoẻ ngày càng yếu,lương thưởng k cao bao nhiêu để bù đắp những gì phải trải qua.Nhiều lúc làm k có time uống nước,đi vệ sinh.Đi sớm về trễ,làm xuyên trưa là chuyện bình thường.Ai vào trong đây chắc cũng đã quen khổ rồi nên mới chịu được cái khổ ở môi trường này,không thì tìm đường rút cho sớm.Cơn ác mộng mang tên vietinbank.Người ta đi tới đâu rồi còn lẹt đẹt đi sau vắt kiệt sức người.

Ước mơ được vào 1 trong big4.bỏ tmcp vào vietin mới biết là cực kì khổ.Trong giai đoạn chuyển đổi core,bình thường đã tối mặt tối mũi cày rồi,t7.cn còn phải làm cả ngày k được nghỉ,làm xuyên trưa.lúc làm k ngóc đầu lên nổi,1 ng làm bên vietin phải gấp 2 lần so với 1 ng ở ngân hàng khác,vào vietin là siêu nhân,có sức cày kinh khủng mới làm nổi,nhan sắc tàn tạ,sức khoẻ ngày càng yếu,lương thưởng k cao bao nhiêu để bù đắp những gì phải trải qua.Nhiều lúc làm k có time uống nước,đi vệ sinh.Đi sớm về trễ,làm xuyên trưa là chuyện bình thường.Ai vào trong đây chắc cũng đã quen khổ rồi nên mới chịu được cái khổ ở môi trường này,không thì tìm đường rút cho sớm.Cơn ác mộng mang tên vietinbank.Người ta đi tới đâu rồi còn lẹt đẹt đi sau vắt kiệt sức người.

Vietinbank làm nhiều thật nhưng chưa tới mức phóng đại kiểu quá mức như ko có thời gian uống nước, đi vệ sinh như bạn nói. Lẹt đẹt theo sau ai thưa bạn ? muốn nghiệp vụ lên nhanh, chắc thì phải làm, làm ko nổi thì về tmcp mà làm. Ko có cái chuyện việc nhàn lương cao trên cái cõi đời này nhé bạn.

có ai phỏng vấn chéo có kết quả chưa ?. K biết những người đậu đợt này vào đã đc học tập những gì rồi nhỉ ? Mình mới ra trường háo hức muốn đi làm mà thi đợt vừa rồi rớt may mắn được gọi phỏng vấn chéo Cn khác. Giờ vẫn tiếp tục ngóng ? ^^ mọi người đi làm gì rồi chia sẻ với ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,402
Thành viên mới nhất
nhacaisodo66a
Back
Bên trên