VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Bạn nào không vào được web của Vietin thì tải Mẫu TTUV, Bản cam kết & Mô tả CV-Yêu cầu CV ở file đính kèm bên dưới nhé ^^

Đính kèm

• Mau_TTUV_vn.zip
    172.2 KB · Xem: 412
  • Mau-cam-ket-cua-ung-vien-truoc-khi-tuyen-dung-2012.zip
    8.5 KB · Xem: 297
  • PL02_MTCV_t12.2013.rar
    19.9 KB · Xem: 407
Ủa làm gì có chi nhánh Sài Gòn nhỉ (mình nghĩ là Đông Sài Gòn)? Mà sao có nhiều chi nhánh mới tuyển đợt tháng 10 mà giờ tuyển thêm nhiều thế nhỉ?

Ủa mấy bạn ơi cho mình hỏi? Chi nhánh Sài Gòn là chi nhánh nào vậy? Có phải Nam Sài Gòn Không?
Chi nhánh Sài Gòn là chi nhánh mới dc đổi tên đấy bạn (đổi từ năm ngoái thì phải). Tên cũ của chi nhánh này hiện đang khá "nổi" trên các báo 2-3 hôm nay, tên cũ là Chi nhánh Nhà Bè (đừng hỏi mình vì sao 2-3 hôm nay "tự nhiên" lại nổi nhé).
Còn Đông Sài Gòn và Nam SG của 2 bạn hỏi đều ko là khác nhé, ko liên quan nhau. Vietin đặt tên bó chiếu luôn, Đông SG, Tây SG, Nam SG, Bắc SG, Sài Gòn, rồi chi nhánh TPHCM nữa :))

hình như là 806 đại lộ hùng vương,phường thanh miếu ,việt trì, phú thọ.chiichan bao giờ nộp thế!

Mới là tuần đầu tiên của năm mới 2014 mà hết Vietcom (cuối 2013), giờ đến Vietin, BIDV thi nhau thông báo tuyển dụng. Chưa bao giờ ngay đầu năm các NH tuyển dụng ồ ạt đến thế, đặc biệt là Vietcom & BIDV. Thiếu mỗi anh Agri nữa là đủ bộ. Cũng chỉ hơn 2 tháng nữa là MB thông báo tuyển dụng tập trung Đợt I/2014, mình nghe nói các CN đang gửi chỉ tiêu lên HO rồi.:rolleyes:

Nhiều tín hiệu cho thấy năm 2014 các NH sẽ tuyển dụng rầm rộ trở lại, ít nhất là hơn 2013.:rolleyes:

Chúc các bạn may mắn trên hành trình chinh phục giấc mơ banker nhé!:)
Anh cho em hỏi là cán bộ tín dụng có cần phải chuẩn bằng theo yêu cầu không. Em con trai, bằng kế toán Học Viện Ngân Hàng, kinh nghiệm kinh doanh cũng khá, mà pv cán bộ tín dụng toàn trượt hoài. Mặc dù pv cũng tốt@@

mình cũng thi đợt 261 chỉ tiêu nhưng tạch... giờ không bit có nộp đuợc vụ này không nhỉ? nhà ta ai bít vụ này vào giaỉ đáp hộ mình vớin :(
K dc thi nữa đâu bạn ạ. đợt tháng 7 t thi Vietin, sau đợt tháng 10 , t nộp hso, nhưng 1 tuần sau ng ta gọi lên lấy hso về vì t thi chưa dc 6 tháng đó, phải 6 tháng sau mới dc thi tiếp cơ.

vậy là xác định rồi. trong vòng 6 tháng ko thi dc haizzz. mục đích của vietinbank là gì ta?

Anh cho em hỏi là cán bộ tín dụng có cần phải chuẩn bằng theo yêu cầu không. Em con trai, bằng kế toán Học Viện Ngân Hàng, kinh nghiệm kinh doanh cũng khá, mà pv cán bộ tín dụng toàn trượt hoài. Mặc dù pv cũng tốt@@
Em đọc kỹ Mô tả CV & Yêu cầu công việc của từng vị trí nhé, trong đó có nói rõ trường & ngành học được nộp hồ sơ đấy. Như anh đọc thì k thấy CN Kế toán không nằm trong những ngành học được nộp CBTD, chỉ nộp được GDV & GDV tiền mặt. Em có thể để trống vị trí, khi đến nộp hồ sơ hỏi cán bộ thu hồ sơ cho chắc. Vì với "mác" HVNH thì "biết đâu bất ngờ":rolleyes:.

Còn PV thì khó nói lắm, mình cảm thấy tốt nhưng với hội đồng thì "em rất tốt nhưng tôi rất tiếc":eek:. Vòng này yếu tố may mắn cũng đóng vai trò khá quan trọng. Ví dụ: ứng viên cùng quê/trường tốt nghiệp/ngành học,... với NTD cũng là một lợi thế. Hoặc trước đó ở thời ĐH cùng tham gia CLB nào đấy, có sở thích chung nào đấy, hoặc hợp tuổi,...

Vì những yếu tố này mà đôi khi người có tiếng nói trong hội đồng sẽ nghiêng về ứng viên có điểm chung đó, chưa cần quan tâm ứng viên thể hiện thế nào:rolleyes:.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên