Hơ hơ anh ơi, em nghĩ là ngược lại chứ ạ. Làm kế toán nhiều nghiệp vụ mới phải hiểu tất cả chứ(tất nhiên là ko phải hiểu quy trình tín dụng quá rõ nhưng mà phải hạc toán nên bản chất của mọi nghiệp vụ là phải nắm được) còn làm tín dụng biết thì tốt chứ đâu phải tất cả ạ?
Vậy em làm ở mảng nào. Chứ giờ tín dụng nói cho đẹp thôi chứ thật ra là sale. Mà sale lại ko nắm vẫn tất cả các mảng thì đi bán cho ai. Lãnh lương đã cao nhất ngân hàng rồi mà còn ko biết bán hàng thì chuyển qua các mảng nghiệp vụ mà làm.

Có bạn nữ nào nộp ở Sở Giao Dịch mà pass vòng chiều cao ới mình câu cho mình hỏi thăm với ạ :(((. Về quê mấy ngày làm giấy tờ cho đủ, trc đó rất tự tin về chiều cao đủ đề vào NH vậy àm tạch ngay khi mới bước vào cửa, em a cay quá các bác ạ :(((

Có bạn nữ nào nộp ở Sở Giao Dịch mà pass vòng chiều cao ới mình câu cho mình hỏi thăm với ạ :(((. Về quê mấy ngày làm giấy tờ cho đủ, trc đó rất tự tin về chiều cao đủ đề vào NH vậy àm tạch ngay khi mới bước vào cửa, em a cay quá các bác ạ :(((
chia sẻ với bạn :)) mình đi nộp thấy cơ số các bạn nữa ko qua vòng chiều cao @@ @@. kinh thật

Bạn có được nhận hồ sơ không! Chiều cao tớ nghĩ 1,2 phân ko thành vấn đề! Các a chị còn để ý xem mặt mũi, phong thái rồi hồ sơ nữa mà :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên