Dinh meh, nhin vcb lan nay co cnhah ho chi minh vs sgd tuyen lan luot la 23 vs 21 ng. Theo nhu cah noi cua bn chac 2cnhah nay hok ngon nen ...tuyen qua troi. Trong khi thuc te, 2cnhah nay dan dau he thong ve quy mo va ln cho toan hàng ;)))

Uhm ngon. Thôi vào làm đi rồi so sánh. Chả nói gì được nữa anh ạ. @@.

Mà mấy chi nhánh ấy quy mô hơn ngàn người tuyển 10, 20 người. Mấy chi nhánh như kỳ đồng quy mô trăm người thì tuyển 10 người. 1 ông vô phòng có 20,30 người. 1 ông vô phòng hơn 100,150 người. Ngồi mà thắp nhang chờ lên chức nhé. @@.

Với lại chú sinh năm 92 mà nói chuyên kinh phết nhỉ. Dùng cả "định mệnh" luôn ấy nhỉ. Chắc chưa được đọc báo cáo hệ thống nên cứ thấy to lớn của VCB là phang như thánh ấy.Vô được VCB hay ngân hàng nào được 1 năm mà nói chuyện kinh quá. @@

Chỉnh sửa lần cuối:
Các anh ơi cho em hỏi là vị trí kế toán thanh toán có bắt buộc phải yêu cầu bằng liên quan đến kế toán/ kiểm toán ngân hàng không ạ? Em bằng đầu tư chứng khoán không biết có cơ hội không?

Các anh ơi cho em hỏi là vị trí kế toán thanh toán có bắt buộc phải yêu cầu bằng liên quan đến kế toán/ kiểm toán ngân hàng không ạ? Em bằng đầu tư chứng khoán không biết có cơ hội không?
Hok cần bằng kế toán cao cấp nhưng bằng đầu tư chứng khoán thì hok có liên quan. Cứ đọc báo thấy yêu cầu gì thì mang đủ là được thi thôi.

Uhm ngon. Thôi vào làm đi rồi so sánh. Chả nói gì được nữa anh ạ. @@.

Mà mấy chi nhánh ấy quy mô hơn ngàn người tuyển 10, 20 người. Mấy chi nhánh như kỳ đồng quy mô trăm người thì tuyển 10 người. 1 ông vô phòng có 20,30 người. 1 ông vô phòng hơn 100,150 người. Ngồi mà thắp nhang chờ lên chức nhé. @@.

Với lại chú sinh năm 92 mà nói chuyên kinh phết nhỉ. Dùng cả "định mệnh" luôn ấy nhỉ. Chắc chưa được đọc báo cáo hệ thống nên cứ thấy to lớn của VCB là phang như thánh ấy.Vô được VCB hay ngân hàng nào được 1 năm mà nói chuyện kinh quá. @@
Ông ơi, có khi ông giống bạn Nhím, nhầm tưởng cái đuôi nick 92 nên đoán 92 là năm sinh của tôi nhưng xin lỗi không phải nhé ;)) còn nói như cách của ông, tôi nghĩ nên dành chức thánh cho ông thì hợp hơn :D

Ông ơi, có khi ông giống bạn Nhím, nhầm tưởng cái đuôi nick 92 nên đoán 92 là năm sinh của tôi nhưng xin lỗi không phải nhé ;)) còn nói như cách của ông, tôi nghĩ nên dành chức thánh cho ông thì hợp hơn :D
Thôi vậy Chế sinh năm nhiu để em xưng hô cho đúng đây. Mà Chế trả lời mấy câu của mình xem. Cứ đánh trống lảng vậy Chế. @@. Hay lại "định mệnh" vậy Chế.

Thôi vậy Chế sinh năm nhiu để em xưng hô cho đúng đây. Mà Chế trả lời mấy câu của mình xem. Cứ đánh trống lảng vậy Chế. @@. Hay lại "định mệnh" vậy Chế.
Tôi không có nghĩa vụ phải trả lời với ông. Đặc biệt, những vấn đề của ông nêu ra nó không giúp ích gì cho các bn mới đang tìm cơ hội để thi tuyển vào VCB cả.

Tôi không có nghĩa vụ phải trả lời với ông vì những vấn đề của ông nêu ra nó không giúp ích gì cho các bn mới đang tìm cơ hội để thi tuyển vào VCB cả.
Okie. Vậy đừng có tag bài người khác vào rồi xả "Định mệnh" nhé Chế. Trình ko đủ thì trả lời mấy câu đơn giản thôi. Đừng lấy trình của mình ra rồi nói vấn đề mà mình cứ tưởng tượng nhé Chế.

Anh chị ơi có được nộp 2 cùng lúc chi nhánh Hà Nội và chi nhánh 1 tỉnh khác không cùng danh sách thi vòng 2 tâpj trung không ạ :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,422
Thành viên mới nhất
levantrunghieu
Back
Bên trên