Photo là k cần sao y vì nếu có họ đã nói luôn như là bằng và bảng điểm
Còn theo mình thấy bảng tóm tắt lý lịch là bản có xác nhận địa phương. CV thì là CV bình thường bạn nếu quá trình học tập rồi kinh nghiệm,...

Hôm nay mình có đi nộp rồi, thực tế họ chỉ yêu cầu cái CV thôi, ko yêu cầu đóng dấu giáp lai xác nhận gì cả, nên có cũng được, không có cũng được. Hồ sơ để theo đúng thứ tự, bỏ vào bìa hồ sơ sẵn.

Chi nhánh HCM yêu cầu khá ít giấy tờ nên số lượng nộp ngất ngưởng. Không biết có đến 1.000 bộ không nhưng họ phải sắp ra 5 bàn để nhận hồ sơ đấy.

Chẳng biết có được đi test không :(

Hôm nay ai đi pv sơ loại CN Hà Nội có hỏi đc khi nào có kết quả ko @@! chứ giờ cứ lao đầu vào ôn cuối cùng ko đc thi thì chán đời lắm zz!

Hôm nay mình có đi nộp rồi, thực tế họ chỉ yêu cầu cái CV thôi, ko yêu cầu đóng dấu giáp lai xác nhận gì cả, nên có cũng được, không có cũng được. Hồ sơ để theo đúng thứ tự, bỏ vào bìa hồ sơ sẵn.

Chi nhánh HCM yêu cầu khá ít giấy tờ nên số lượng nộp ngất ngưởng. Không biết có đến 1.000 bộ không nhưng họ phải sắp ra 5 bàn để nhận hồ sơ đấy.

uhm mình cũng thấy nhiều hồ sơ, k bít có đc gọi đi test. B thi vị trí gì vậy

nghe bạn tả thì chắc ứng viên xếp hàng dài mới tới lượt nộp hồ sơ.
Chờ bao lâu mới tới lượt mình

t nộp cùng SGD vs cậu nên t mới thấy lạ :eek: t thì cũng bình thường, nhan sắc gọi là "dễ nhìn" thôi :))
Chắc lúc đấy t nộp còn ít hồ sơ nên các chị còn dễ tính :D nhưng mà cơ hội cũng khá mong manh vì h chắc nhiều hồ sơ lắm rồi :(:(

vẫn đú SGD bác ợ :D mog lần này qua :D
mình cũng đc tăng thêm 2cm mới sợ chứ :))

Các bạn ơi cho mình hỏi, ngoài địa chỉ mail hcnstayho.tah@vietcombank.com.vn để nôp hồ sơ chi nhánh Tây hồ, còn mail nào nữa không. Hic từ hôm qua tới giờ toàn báo full, tớ lại không ở HN để đi nộp trực tiếp được:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back
Bên trên