e chưa lấy bằng tin học thì xin bổ sung sau có được k nhỉ? mai là hết hạn nộp mất rùi :(

Tớ ko bạn ạ. Vào cái chưa kịp xem hồ sơ gì, các chị đo chiều cao luôn. Bình thương tớ đo bất kỳ ở đâu tối thiểu cũng 1.58m - 45kg or chỗ 1.59-160. Nhưng vào chị đo 1.55m, tớ sốc luôn,thì chị ấy đo lại cho 1.56 rùi loại, sau tớ là 5 bạn nam nữa cũng bị loại. Tớ là tớ rất ko khâm phục, nhiều khi chênh nhau 1cm giải quyết được gì chứ, quan trọng phỏng vấn thử xem nta có tố chất ko đã, chứ loại 1loạt như vậy... haizzz
thước chiều cao chuẩn thường dùng để đo trong các cuộc thi hoa hậu hoặc quân sự, y tế ...thường đo đc thấp hơn thước bt của mình, t ngoài đo toàn đc 1m63 nhưng đo y tế chỉ đc 1m60 thôi, hụt mất mấy cm

Có ai nộp chi nhánh Hoàn Kiếm review đi =.=.
Bạn nộp
em qua nộp trực tiếp xem
Anh Ruacon ơi, hôm qua e nộp hồ sơ qua mail cho CN Hoàn Kiếm (đã gửi được thành công), tuy nhiên sau đó nhớ ra quên scan HĐLĐ (do em có kinh nghiệm), e gửi bổ sung lại bộ đầy đủ thì được báo mailbox của HK đã đầy, ko biết thiếu cái đó có sao ko anh nhỉ? :D

nộp thì vẫn được,miễn CN đó nằm ngoài trong danh sách chi nhánh đó tổ chức thi chung.
Thường là các chi nhánh miền bắc thi chung hết 1 ngày. Người ta đã quy định rõ k nhận hồ sơ nộp 2 chi nhánh và hồ sơ trong vòng 6 tháng gần nhất, thì mình đoán là hồ sơ sẽ nhập lên cơ sở dữ liệu chung. Nếu trùng chắc bị loại.

Thường là các chi nhánh miền bắc thi chung hết 1 ngày. Người ta đã quy định rõ k nhận hồ sơ nộp 2 chi nhánh và hồ sơ trong vòng 6 tháng gần nhất, thì mình đoán là hồ sơ sẽ nhập lên cơ sở dữ liệu chung. Nếu trùng chắc bị loại.
hjk, tại mình thấy có chi nhánh ghi là không nộp 2 chi nhánh ở trên, có chi nhánh ghi là không nộp 2 chi nhánh nên thắc mắc quá, nộp 1 cái ở HỶ rồi không biết có thể nộp chi nhánh thứ 2 không. bác nào biết rõ cho e xin ý kiến nhe

thì đúng rồi,tui kêu nộp khác CN tổ chức thi chung mà,VD nộp 1 cái ở HN rồi nộp 1 cái ở HCM hoặc miền Trung,nộp 3 miền riêng biệt nhau là ok thôi :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,420
Thành viên mới nhất
ujajaujaja9
Back
Bên trên