Bạn ai3103 vào đợt này rồi á, cho mọi người vài nhận xét nha bạn :) Bạn được xếp vào bộ phận nào? Môi trường làm việc có quá căng thẳng ko bạn? Mấy anh chị thường xong việc lúc mấy giờ bạn?
em được xếp vào bộ phận phát hành lc đó chị. căng thẳng hay ko là tùy do lượng hồ sơ hôm đó nhiều hay ít à. để ý thấy hôm nào ít hồ sơ thì 4h30 mấy anh chị về cũng có, hôm nào nhiều thì đương nhiên là trễ hơn rồi. em về trước nên cũng không biết mấy anh chị ở đến tận mấy giờ nữa :)

em được xếp vào bộ phận phát hành lc đó chị. căng thẳng hay ko là tùy do lượng hồ sơ hôm đó nhiều hay ít à. để ý thấy hôm nào ít hồ sơ thì 4h30 mấy anh chị về cũng có, hôm nào nhiều thì đương nhiên là trễ hơn rồi. em về trước nên cũng không biết mấy anh chị ở đến tận mấy giờ nữa :)

Bạn ơi cho mình hỏi với, ký hợp đồng thử việc tại "Phòng Quản lý nhân sự, Chi nhánh VCB Hồ Chí Minh. Thời gian: 8 giờ sáng." Địa chỉ vẫn ở số 10 Võ Văn Kiệt phải ko bạn?

Mình thì chưa đi nhận việc, nhưng theo mình biết thì địa chỉ vẫn ở số 10 VVK đó bạn Bello

Ô thế hóa ra các bạn đợt này là làm ở HCM à. zzzz. Thế mà mình cứ tưởng ngồi ở HN.
Ký hợp đồng ở số 10 Võ Văn Kiệt nhưng đi làm thì có thể làm ở Võ Văn Kiệt hoặc đường Hàm Nghi.

Tạm thời làm ở 132 hàm nghi, chi nhánh HCM đó lavender. Nhưng trước đó đến 10 VVK để ký hđ thử việc đã
hồi mình vào được ký hợp đồng 1 năm lun, bỏ qua 3 tháng thử việc 160k/ ngày nên sống sót được, hehe

Sao được vậy hay thế bạn Mr Dolla? bạn làm ở bộ phận nào thế, chia sẻ với mọi người đi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên