Có bạn nào đi làm đợt 1/9 không ạ? Cho mọi người biết về môi trường ở TT TTTM với :) Các bạn được sắp xếp vào phòng nào? Có được chỉ bảo công việc ko :) Mọi người trong phòng có bận lắm ko?

Dạ do một số bạn ko xin nghỉ ở công ty cũ ngay được nên có mấy đợt vào đấy ạ
Thà rằng vào làm ngay ạ, ở nhà thời gian dài cũng ngóng lắm :)

Vào cứ thế mà làm là làm luôn được á :eek: Sao đợt này tuyển đâu ra toàn pro vậy. Chả bù hồi trước mình vào cũng phải ngồi chơi xơi nước vài tuần. Việc đầu tiên hồi đi làm là học tên mọi người và ngồi đọc tài liệu :oops:

Vào cứ thế mà làm là làm luôn được á :eek: Sao đợt này tuyển đâu ra toàn pro vậy. Chả bù hồi trước mình vào cũng phải ngồi chơi xơi nước vài tuần. Việc đầu tiên hồi đi làm là học tên mọi người và ngồi đọc tài liệu :oops:
dạ ko phải đâu. anh/chị hiểu nhầm ý e rồi. ý e là vào trưởng phòng giới thiệu mấy ng mới cho cả phòng xong là ai về bàn nấy làm việc của mình. e ko bik các anh/chị có kinh nghiệm làm tttm rồi thì sao, nhưng e là đứa chưa có kinh nghiệm j nên cả ngày ngồi làm bài tập các chị giao thôi. ko có đọc tài liệu vì theo như các anh chị nói thì tụi em chưa bao giờ làm tttm, đọc tài liệu cũng ko hiểu đâu :)

dạ ko phải đâu. anh/chị hiểu nhầm ý e rồi. ý e là vào trưởng phòng giới thiệu mấy ng mới cho cả phòng xong là ai về bàn nấy làm việc mình. e ko bik các anh/chị có kinh nghiệm làm tttm rồi thì sao, nhưng e là đứa chưa có kinh nghiệm j nên cả ngày ngồi làm bài tập các chị giao thôi. ko có đọc tài liệu vì theo như các anh chị nói thì tụi em chưa bao giờ làm tttm, đọc tài liệu cũng ko hiểu đâu :)

Bạn ai3103 vào đợt này rồi á, cho mọi người vài nhận xét nha bạn :) Bạn được xếp vào bộ phận nào? Môi trường làm việc có quá căng thẳng ko bạn? Mấy anh chị thường xong việc lúc mấy giờ bạn?

Bạn lavender có vẻ rất không yên tâm về VCB nhỉ :)
Cứ vào VCB đi rồi sẽ thấy đấy không phải là quyết định sai lầm đâu. Khuyên chân thành đấy.

Dạ ko phải đâu ạ, do mình ko yên tâm là bản thân có đáp ứng yêu cầu cv và thích ứng được với môi trường ko thôi. Bản thân mình đã qua nhiều môi trường, nhiều công việc nên bây giờ mình bị áp lực là ko thể chọn sai lần nữa nên rất muốn tìm hiểu kỹ, có lẽ hơi lo lắng căng thẳng :( Với mình cũng già rồi, ko muốn và khó đổi việc nữa, lần này mình muốn tìm việc phù hợp để còn an tâm lo chuyện con cái :)
Phải chi ai cũng chia sẻ cởi mở và khuyên chân thành như bạn VIETCOMBANK HO thì tốt cho những bạn như mình biết mấy :) :) :) Cảm ơn bạn nhiều!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,383
Thành viên mới nhất
quattrancanhgo
Back
Bên trên