Nhân viên VCB Hội sở chính, làm đủ 12 tháng thì sau đó thu nhập bình quân đều đạt khoảng 20 triệu/tháng trở lên nhé.
VCB HO bây giờ chia các phòng ban tại HSC ra làm 3 nhóm phòng. Nhóm đặc biệt gồm 9 phòng. 1 phần là nhóm 1 và 1 phần là nhóm 2. Trung tâm TTTM thuộc nhóm 1. Với nhóm đặc biệt thì nhân viên 2-3 năm bình quân thu nhập khoảng 24 củ -> Nhóm 1 chắc chắn là trên 20 củ/tháng.

Đối với các bạn mới vào thì năm đầu tiên do các bạn mới ko đủ 12 tháng nên là nhìn mọi người mà GATO, Ví dụ bây giờ mới bắt đầu vào thì thử việc 3 tháng xong đến Tết chắc chỉ được 1/5; 1/6 so với mọi người thôi.

đến hôm nay có bạn nào có thông tin gì mới chưa? hơn 10 ngày từ hôm gặp mặt rồi, từ tháng 8 đi làm giờ thành luôn tháng 9, mà cũng ko có ngày cụ thể gì cả. bên ngân hàng cứ bảo là sẽ báo sau. nhưng cứ im ỉm thế này thấy lo lắng quá :)

đến hôm nay có bạn nào có thông tin gì mới chưa? hơn 10 ngày từ hôm gặp mặt rồi, từ tháng 8 đi làm giờ thành luôn tháng 9, mà cũng ko có ngày cụ thể gì cả. bên ngân hàng cứ bảo là sẽ báo sau. nhưng cứ im ỉm thế này thấy lo lắng quá :)
Thay c Ha reply to la 1/9 qua ky HD roi di lam vi to dky di lam luon. Ban dang ky ngay nao di lam vay

VCB cũng là ước mơ của mình từ hồi ra trường vậy mà đến giờ vẫn trắng tay :(
Thi xong rồi mà vẫn hoang mang chả biết có may mắn có duyên để đc trở thành VCBer ko
Ah tiện thể cho mình hỏi ở VCB nếu có bằng Master thì có được tăng hệ số lương ko các bạn ?

VCB cũng là ước mơ của mình từ hồi ra trường vậy mà đến giờ vẫn trắng tay :(
Thi xong rồi mà vẫn hoang mang chả biết có may mắn có duyên để đc trở thành VCBer ko
Ah tiện thể cho mình hỏi ở VCB nếu có bằng Master thì có được tăng hệ số lương ko các bạn ?
như nhau cả thôi. ở vcb master với thạc sỹ đầy rẫy, ai mà tăng cho nổi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất
Suga Sean Merch
Back
Bên trên