Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Mình review buổi pv hôm nay chia sẻ với các bạn nhé :p
Mình pv CN X. Có tầm 20 người vào PV. Lấy 3. Ban đầu kêu lên hết buổi sáng nhưng do PV ko hết nên cho tốp sau về chiều lên.
Mình PV khoảng gần cuối buổi sáng. Hội đồng 4 người. Các câu hỏi
1. Giới thiệu bản thân.
2. Nơi cũ đang tốt sao qua đây ?
3. VCB đang hướng tới nhóm KH nào ?
4. Cho đi PGD ở huyện đi ko ?
5. Ví dụ em đang là Trưởng phòng giao dịch ở huyện, cuối năm còn thiếu 10 tỷ huy động, 10 tỷ cho vay làm sao để phòng đạt chỉ tiêu ?
6. Cụ thể xem tìm 10 tỷ ntn ?
7. Phẩm chất, Kỹ năng CB Khách hàng cần có là gì ?
8. Một số câu hỏi bên lề về kiến thức xã hội : Chủ tịch tỉnh,Bí thư tỉnh ủy,Thế mạnh của tỉnh,...
Hội đồng cảm ơn em và mình chào ra về.
==> Tóm lại tự nhận xét buổi pv mình trả lời tương đối ổn, chỉ có câu số 5 là đặt mình vị thế Trưởng phòng thì câu này nó vẻ đánh đố rồi nên mình trả lời chung chung. Mình thấy có 1 anh thì chỉ tập trung viết cái gì đó còn lại chủ yếu 3 người kia hỏi.
** Về bản thân : Mình cảm nhận thì hơi hụt hẩng tí, vì hy vọng sẽ được hỏi nhiều vấn đề về kiến thức bank hơn chứ không chỉ những câu chung chung vậy. Nhưng dù sao cũng xong rồi. Dự đoán tỷ lệ đậu : 30%. Chúc các bạn may mắn nhé :)
Câu 5,6 bạn trả lời thế nào vậy b :(

Mình review buổi pv hôm nay chia sẻ với các bạn nhé :p
Mình pv CN X. Có tầm 20 người vào PV. Lấy 3. Ban đầu kêu lên hết buổi sáng nhưng do PV ko hết nên cho tốp sau về chiều lên.
Mình PV khoảng gần cuối buổi sáng. Hội đồng 4 người. Các câu hỏi
1. Giới thiệu bản thân.
2. Nơi cũ đang tốt sao qua đây ?
3. VCB đang hướng tới nhóm KH nào ?
4. Cho đi PGD ở huyện đi ko ?
5. Ví dụ em đang là Trưởng phòng giao dịch ở huyện, cuối năm còn thiếu 10 tỷ huy động, 10 tỷ cho vay làm sao để phòng đạt chỉ tiêu ?
6. Cụ thể xem tìm 10 tỷ ntn ?
7. Phẩm chất, Kỹ năng CB Khách hàng cần có là gì ?
8. Một số câu hỏi bên lề về kiến thức xã hội : Chủ tịch tỉnh,Bí thư tỉnh ủy,Thế mạnh của tỉnh,...
Hội đồng cảm ơn em và mình chào ra về.
==> Tóm lại tự nhận xét buổi pv mình trả lời tương đối ổn, chỉ có câu số 5 là đặt mình vị thế Trưởng phòng thì câu này nó vẻ đánh đố rồi nên mình trả lời chung chung. Mình thấy có 1 anh thì chỉ tập trung viết cái gì đó còn lại chủ yếu 3 người kia hỏi.
** Về bản thân : Mình cảm nhận thì hơi hụt hẩng tí, vì hy vọng sẽ được hỏi nhiều vấn đề về kiến thức bank hơn chứ không chỉ những câu chung chung vậy. Nhưng dù sao cũng xong rồi. Dự đoán tỷ lệ đậu : 30%. Chúc các bạn may mắn nhé :)
hiii bạn, đầu tiên là chúc mừng bạn nha
bạn cho mình hỏi 20 người cùng vào luôn hay từng người vào thế bạn
bạn có pv tiếng anh k á

Đang ngồi đợi pv ở Kỳ Đồng. Hiện diện có khoảng 24 người mà giờ mới pv dc có khoảng 6 ng thôi...đợi dài cổ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên