Vietcombank [HOT] Vietcombank thông báo tuyển dụng 404 chỉ tiêu cho 94 chi nhánh trên Toàn quốc [21/07/2017]

cho mình hỏi hơi ngu tí, Sơ yếu lý lịch tự thuật là mình tự viết hay mua ngoài hiệu sách điền theo mẫu cũng được ạ?

Mọi người cho em hỏi là sinh viên mới tốt nghiệp nhưng chưa có bằng thì có đủ điều kiện nộp hồ sơ k ạ?

Cái dở là người có kinh nghiệm 5-6 năm nhưng vẫn bắt thi tuyển, nên các kiến thức về tiếng anh ko còn tốt như mấy e mới ra trường, vậy là điểm thi viết ko đạt, vậy làm sao vào vòng phỏng vấn, mà nói công bằng chứ

Cái dở là người có kinh nghiệm 5-6 năm nhưng vẫn bắt thi tuyển, nên các kiến thức về tiếng anh ko còn tốt như mấy e mới ra trường, vậy là điểm thi viết ko đạt, vậy làm sao vào vòng phỏng vấn, mà nói công bằng chứ

VCB muốn tuyển ứng viên cũng có trình độ tiếng anh. Người 5-6 năm kn tiếng anh ko còn tốt ko vượt qua sao lại ko công bằng???. Muốn tuyển người có trình độ tiếng anh một chút là quyền của ngân hàng, mình sao cấm đc???. Giữa 1 người tốt tiếng anh có kn 5-6 năm và ko có kn thì VCB sẽ chọn thằng nào, đương nhiên nếu các đk khác bằng nhau thì sẽ chọn người có kn rồi, vậy là không công bằng cho cậu bạn có tiếng anh tốt mà chưa có kn sao???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên