Vietcombank [HOT] Vietcombank thông báo tuyển dụng 404 chỉ tiêu cho 94 chi nhánh trên Toàn quốc [21/07/2017]

cho e hỏi là tháng 6 vừa rồi bạn e mới nộp hồ sơ nhưng k đủ điều kiện vì chưa có bằng tốt nghiệp thì có gọi là dự thi nhưng ko trúng tuyển và lần này ko đc nộp ko ạ?

Các bạn cứ tự tin nộp tiếp nhé (Lưu ý chỉ dành cho những ứng viên mới) chưa thi tuyển và ko đạt trong vòng 06 tháng gần nhất nhé.
Các bạn thi đợt thứ 7 tuần trước thì cứ yên tâm đợi kết quả thi sẽ có trong vài tuần nữa. Các bạn đạt sẽ có thông báo phỏng vấn nhé.
Trong năm nay Vietcombank tập trung tuyển dụng hai đợt 1 và 2 trong tháng 7 và 8 nhằm thu hút các bạn sinh viên giỏi từ các trường đại học lớn trên toàn quốc về ứng tuyển
Số lượng khá nhiều nên các bạn yên tâm nộp hồ sơ và đi thi nhé
Chúc các bạn sớm trở thành những VCBer tương lai
Thân ái !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn cứ tự tin nộp tiếp nhé (Lưu ý chỉ dành cho những ứng viên mới) chưa thi tuyển và ko đạt trong vòng 06 tháng gần nhất nhé.
Các bạn thi đợt thứ 7 tuần trước thì cứ yên tâm đợi kết quả thi sẽ có trong vài tuần nữa. Các bạn đạt sẽ có thông báo phỏng vấn nhé.
Trong năm nay Vietcombank tập trung tuyển dụng hai đợt 1 và 2 trong tháng 7 và 8 nhằm thu hút các bạn sinh viên giỏi từ các trường đại học lớn trên toàn quốc về ứng tuyển
Số lượng khá nhiều nên các bạn yên tâm nộp hồ sơ và đi thi nhé
Chúc các bạn sớm trở thành những VCBer tương lai
Thân ái !!!

Trường hợp mình thi test rồi. Chuẩn bị phỏng vấn tuần sau thì được nộp ko bạn vì mình vì mình đang trong thời gian chờ kết quả

Tuần trước mới thi mà giờ tuyển nữa, có ai bị khi nào mới đi phỏng vấn ko?

Cho mình hỏi "Những trường đại học theo quy định của VCB" là những trường nào vậy ạ?

VCB tuyển dụng công bằng (nhận người có năng lực từ 50-70% tổng chỉ tiêu). Các bạn nếu vào được vòng phỏng vấn nhưng chi nhánh bạn ứng tuyển k đạt, thì vẫn có cơ hội vào chi nhánh khác. Đây là trải nghiệm thực tế của mình.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên