An va Binh chay tu A den B roi lai ve A. Toc do cua An la 30, 10, cua Binh ca di va ve la 20 hoi ai ve truoc. :( dap an la Binh ve truoc ma luong cuong chon la An :(((
Câu này là Bình về trước mà.Theo mình thì bạn chọn quãng đường AB= 30km chẳng hạn.Vậy An đi từ A-->B hết 1 giờ, đi từ B-->A hết 3 giờ.Vậy thời gian An đi 1 vòng A-->B-->A thì hết tổng thời gian là 4h.Trong khi Bình đi hết trong tổng thời gian là 3h.Vậy Bình sẽ về trước. Đó là suy luận của mình.
Còn câu LC,L/C,DC,.. mình chọn đáo án sai rồi.Tiếc quá...Bao nhiêu câu chọn bừa.Không biết bao giờ có kết quả nhỉ?

Câu này là Bình về trước mà.Theo mình thì bạn chọn quãng đường AB= 30km chẳng hạn.Vậy An đi từ A-->B hết 1 giờ, đi từ B-->A hết 3 giờ.Vậy thời gian An đi 1 vòng A-->B-->A thì hết tổng thời gian là 4h.Trong khi Bình đi hết trong tổng thời gian là 3h.Vậy Bình sẽ về trước. Đó là suy luận của mình.
Còn câu LC,L/C,DC,.. mình chọn đáo án sai rồi.Tiếc quá...Bao nhiêu câu chọn bừa.Không biết bao giờ có kết quả nhỉ?
T cũng nghĩ là Bình về trước! bạn giải thích thế là hợp lý rùi mờ

Ngồi ở nhà mà lo quá, không biết kết quả sao.Câu Tech coa mấy giá trị cốt lõi, câu đó mình chọn là 5 mà đúng thật...Cái câu mặt cười, và câu hình người, mọi người chọn đáp án gì vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên