Ad cho mình hỏi là trên shbjobs thì mẫu ứng tuyển khác với post 1 của topic này. Mình gửi vào shbjobs thì nhận được mail tự động như thế này:

"
Chào ....
Cảm ơn ...... đã quan tâm đến thông tin tuyển dụng tại Ngân hàng TMCP Sài Gòn – Hà Nội (SHB). Vương Thị Bích Hạnh - Ban Phát triển Nguồn nhân lực - Khối Quản trị Nguồn nhân lực SHB
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân
Anh/chị vui lòng gửi hồ sơ ứng viên theo mẫu SHB apply vào vị trí ứng tuyển như hướng dẫn
Chúc Anh/Chị sức khỏe và thành công!
Trân trọng.
"

Chả thấy hướng dẫn gì bên dưới, thế làm gì tiếp theo đây, các bạn có kinh nghiệm chỉ giùm với. 
Thank in advance

Mình mới gửi hôm qua vẫn chưa nhận được thư trả lời tự động. Bạn nhận được rồi à?
Mình chưa nhận được bạn ah, chắc phải nộp lại hs qua web tuyển dụng ấy, bạn mình nộp qua web tuyển dụng thì mới nhận được mail phản hồi của SHB ấy :D

Các bạn nên nhớ là có một số NH không có email phản hồi tự động, chỉ cần gửi CV mà không thấy báo lỗi là đã gửi thành công. Ứng tuyển trên trang tuyển dụng thì sẽ có email hệ thống gửi về (theo cách lập trình web). Tin tuyển dụng này mình đăng trực tiếp, giống 100% thông báo trên web nên không phải băn khoăn về độ xác thực. Bạn nào cảm thấy không yên tâm có thể ứng tuyển song song qua trang tuyển dụng.

Mình chưa nhận được bạn ah, chắc phải nộp lại hs qua web tuyển dụng ấy, bạn mình nộp qua web tuyển dụng thì mới nhận được mail phản hồi của SHB ấy :D
Bạn cậu nộp lâu chưa? Mà cái tuyển dụng tập trung này mình có thấy đăng trên shbjob đâu nhỉ?

Các bạn nên nhớ là có một số NH không có email phản hồi tự động, chỉ cần gửi CV mà không thấy báo lỗi là đã gửi thành công. Ứng tuyển trên trang tuyển dụng thì sẽ có email hệ thống gửi về (theo cách lập trình web). Tin tuyển dụng này mình đăng trực tiếp, giống 100% thông báo trên web nên không phải băn khoăn về độ xác thực. Bạn nào cảm thấy không yên tâm có thể ứng tuyển song song qua trang tuyển dụng.
bạn dẫn link thông tin trên website đi. Mình tìm trên trang tuyển dụng shb mà không thấy để tìm hiểu thêm cụ thể hơn. thank :)

Bạn cậu nộp lâu chưa? Mà cái tuyển dụng tập trung này mình có thấy đăng trên shbjob đâu nhỉ?
Bạn tớ nộp hôm qua, tớ cũng vừa nộp lại trên web tuyển dụng và nhận được mail của SHB rồi :D
Bạn của bạn tớ mới nộp chiều hôm qua mà hôm nay đã được gọi thứ 6 phỏng vấn rồi đó :D
Hồi hộp quá, mình vừa nộp hôm nay ko biết bao h mới được gọi pv !

Bạn tớ nộp hôm qua, tớ cũng vừa nộp lại trên web tuyển dụng và nhận được mail của SHB rồi :D
Bạn của bạn tớ mới nộp chiều hôm qua mà hôm nay đã được gọi thứ 6 phỏng vấn rồi đó :D
Hồi hộp quá, mình vừa nộp hôm nay ko biết bao h mới được gọi pv !
Uhm, tớ cũng thử nộp lại xem thế nào. Mà bạn cậu được đặc cách phỏng vấn luôn không cần thì tuyển à?

Mình cũng nộp trên trang web shbjobs, thấy có thông báo trong mail giống y như bạn Tamhonhoada, ko biết giờ làm gì nữa hay cứ chờ người ta gọi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên