(HOT) Ngân hàng Thưởng tết âm lịch 2013 - Tâm sự và những con số!

Chuẩn rồi. Bày ra cái xếp loại, trong khi cùng loại, cùng phòng, chi thưởng khác nhau?!?!?Đây có phải là cố tình tạo ra sự khác biệt?????

Không dưng tự nhiên cùng cấp bậc như nhau, kết quả làm việc như nhau mà chế độ lại khác nhau đấy chứ? :(

Không dưng tự nhiên cùng cấp bậc như nhau, kết quả làm việc như nhau mà chế độ lại khác nhau đấy chứ? :(

bác kia chắc HBB thắc mắc bác thớt ơi, nói chung vào nhà người khác thì cũng phải chịu thiệt chớ, sao ko trách các sếp HBB lèo lái con thuyền HBB đi đâu đê =))

Nói chung là từ 1 đến 2 tháng các bác nhỉ...!Ông MB chắc ra Tết lại chia thưởng tiếp, chia trước Tết sợ lùm xùm

HDBank nhiều nhất 2 tháng lương nhé=> tin chính thức 100%:D
P/s: nhưng mềnh thì...:(

Thế là tết cũng có tin vui...^.^kệ.có còn hơn không-->dongabank hội sở nhóm 1:2 tháng lương-nhóm 2: 1.5,nhóm 3: 1 tháng + 1 tháng ABC+ 250k công đoàn
P/s : tớ ở đơn vị kinh doanh

í là cái khoản theo xếp loại chi nhánh loại 1 7tr/ng, loại 2 5 tr/ng... không tính vào thưởng hả :D

7 triệu chắc chỉ có PGĐ hoặc giám đốc chi nhánh thôi, còn nhìn chung cán bộ làm trên 1 năm được khoảng 5,4 tr, dưới 1 năm như mình là được 633k :))

Thông lệ mọi năm BIDV sẽ chi trước quỹ thu nhập cho anh em ăn Tết. Nhưng năm nay HĐQT quyết định ko thưởng Tết 2013, các chi nhánh tự cân đối quỹ phúc lợi. Quỹ thu nhập năm 2012 sẽ đc quyết toán sau khi có số liệu từ kiểm toán nhà nước, kiểm toán độc lập (dự kiến vào tháng 03/2013).

Mình vẫn đang chờ đợi và hi vọng đây :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,452
Thành viên mới nhất
Billy Corgan Me
Back
Bên trên