Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vậy ngoài các trường trong nhóm, thì còn lại có cơ hội ứng tuyển không ad?

Giấy khám sk bản poto có được ko hả các bạn?
Bạn ơi, chắc bạn mới nộp hồ sơ lần đầu? Đi khám sức khỏe ở BV thì người ta bán tờ giấy cho bạn (thường là khổ A3), bạn khám xong thì nộp cả tờ đó cho NH. Bạn khám 1 lần mua vài tờ đi để dự phòng nộp nhiều nơi. Ko ai nộp giấy khám sức khỏe bản photo đâu bạn :)

Chán lắm các bác ah, học KTQD chuyên ngành toán tài chính, nhưng ko được xét thì phải, học thì nặng, cứ nộp và hi vọng thôi.

Các bạn ơi cho mình hỏi các văn bằng chứng chỉ có cần công chứng ko? vì mình thấy Văn bằng chứng chỉ tiếng nước ngoài mới yêu cầu công chứng. Chỗ mình mới lên Phường chưa có con dấu để công chứng ấy. Gửi về quê thì lâu quá :-(

Mọi người cho em hỏi nhờ người nhà đi nộp được không hay phải chính mình đi nộp mới được ạ? hihi. em cám ơn ạ :)

@starndq nộp chi nhánh nào đó mà xóa bài đi hả?
hic, sáng nay đi khám sức khỏe về, sao càng ngày ông thần càng lùn và càng gầy con ạ

Bữa nay mi nhon lắm rồi
xóa bài hồi lào mà xóa @@
không hiểu
chắc admin xóa quá @@

m.n ở mẫu thông tin ứng viên mình đánh máy hay là in ra rồi tự điền. Mà đã ai đi nộp ở chi nhánh Ba Đình chưa vậy? Họ có đo chiều cao ko ?

Cuối cùng cũng đã đăng tuyển. Chờ đợi mãi. Mà h thì lại thấy ko có hứng thú mới chết chứ :(
các bạn ơi... mình thắc mắc quá! từ trước giờ Đại học Nông Lâm thì ko được tuyển dụng bên Vietin hả? bên mình nhiều bạn học lực khá giỏi, nhưng với cách phân nhóm thế này thì hồ sơ bị loại mất rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất
Suga Sean Merch