Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bất kể form thông tin ứng viên nào dù có là file excel hay word thì cũng không được thêm bớt dòng/cột nhé. B có nộp online hay in ra để nộp trực tiếp thì cứ giữ nguyên form đấy, có thì ghi mà không có thì bỏ trống.
mình thấy thêm có ảnh hưởng gì đâu? vì chỗ Người tham khảo họ chỉ cho 2 dòng mà yêu cầu cung cấp 3 người thì bắt buộc mình phải thêm chứ

review nộp hồ sơ cho các bạn đang phân vân:
Sáng có bạn nói cần cả GKSK nên mình mang đi và họ lấy luôn
Chiều cao thì không đo đâu, sẽ áng chừng xong hỏi 1 câu nhẹ nhàng thôi "EM CAO ĐƯỢC BAO NHIÊU" (chắc nghi vấn đạo GKSK) minh thì ok khoản này
Đang ngồi thì chị đó nghe đt và nội dung là như sau:
Phải "người thật việc thật" 3 không : KHÔNG NỘP GIÙM, KHÔNG QUA EMAIL, KHÔNG QUA BƯU ĐIỆN
Về việc dịch thuật thì không cần (mình nộp phiếu điểm Toeic) nhưng nhớ là phải đầy đủ không lại mất công về lấy, có hỏi cả bằng cấp 3 nhưng mà mình có luôn nên ko biết ko có thì có sao ko
Cuôi cùng là xong, ra về và chờ kq báo qua mail (lời chị nhân sự) - nói chung vui vẻ
Cập nhật: ĐH nhóm 3 và không có trong các nhóm phân trường không nhận.
Bạn ơi bạn có mẫu thông tin ứng viên không gửi cho mình với :(... Sao mình ko down được :((

Phần kinh nghiệm làm việc trong form thông tin ứng viên viết không hết mình xóa bớt được không nhỉ? Tại hôm trước t đọc 1 bài bảo là ngân hàng lọc hồ sơ qua máy nên không đc chèn, bớt cột? Ai có k/nghiệm chia sẻ mình với ạ.
khi nào bạn nộp onl người ta mới lọc kiểu đấy, còn đây là mình in ra mà sao lọc được bạn? mình nghĩ với bản in ra thì thêm bớt chả thành vấn đề, nói thật mình nộp 2 lần Vietin mình sửa tùm lum chả thấy nói gì, chú ý tới mấy vấn đề quan trọng hơn đi bạn

Cac bạn cho mình hỏi chút là mã vị trí trog form thông tin ứng viên thì xem ở đau vay? Thanks

Chiều cao thì không đo đâu, sẽ áng chừng xong hỏi 1 câu nhẹ nhàng thôi "EM CAO ĐƯỢC BAO NHIÊU" (chắc nghi vấn đạo GKSK) minh thì ok khoản này
Phải "người thật việc thật" 3 không : KHÔNG NỘP GIÙM, KHÔNG QUA EMAIL, KHÔNG QUA BƯU ĐIỆN
Về việc dịch thuật thì không cần (mình nộp phiếu điểm Toeic) nhưng nhớ là phải đầy đủ không lại mất công về lấy, có hỏi cả bằng cấp 3 nhưng mà mình có luôn nên ko biết ko có thì có sao ko
Cuôi cùng là xong, ra về và chờ kq báo qua mail (lời chị nhân sự) - nói chung vui vẻ
Bạn nộp chi nhánh nào vậy?

Buồn thật. CN nào vậy bạn

Bạn học trường nào đấy, mình cũng bằng giỏi nhưng không có tên tong 4 nhóm thì họ không nhận à? :(
mình học đại học đồng tháp bạn ơi, trường nó cũng hơi vùng sâu vùng xa. đành chịu z. trường bạn không có tên thì mình nghĩ cũng không được đâu. lúc mình nộp hồ sơ thấy người ta mang tờ ghi tên trường tuyển dụng ra dò nữa mà. chia bùn nha

Cho mình hỏi là mẫu thông tin ứng viên mình đánh máy rồi in ra hay down load về rồi điền trực tiếp bằng bút mực thế?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8