Khổ thân..................... :-<
Vâng,tiếc là tôi ko làm đc cái việc anh hùng bàn phím là chỉ ngồi cổ vũ miệng chứ ko nói ra sự thực như nhiều người được.còn các tài năng vươn xa thì cứ nhắm mắt bước đi trong hy vọng mãn nguyện.sống trong ảo tưởng quen rồi nên thấy mình ko được ca ngợi và cổ vũ thì ko được nhỉ.

- - - Updated - - -

Vâng,tiếc là tôi ko làm đc cái việc anh hùng bàn phím là chỉ ngồi cổ vũ miệng chứ ko nói ra sự thực như nhiều người được.còn các tài năng vươn xa thì cứ nhắm mắt bước đi trong hy vọng mãn nguyện.sống trong ảo tưởng quen rồi nên thấy mình ko được ca ngợi và cổ vũ thì ko được nhỉ.

Ai cũng chọn "chỗ" nhẹ nhàng gian khổ sẽ giành phần ai!

mấy cái chỗ hot như Tây Hồ, Thanh Trì, Hoàng Mai rồi cũng 1 chọi 17-20 cả thôi. ( Tôi chắc chắn vì tôi đã thi Vietcombank 2 lần rồi)
Khách Hàng Đặc Biệt mập mờ thế này ko mấy ai dám liều đâu(tầm 1 chọi 10 là cùng)...ai liều thì ăn nhiều
Đông Anh, Sóc Sơn mới là cơ hội rất rất tốt. Chỉ cần bước chân được vào Vietcomabank đã "thơm" lắm rồi ...
Mình thuộc dạng ăn chắc mặc bền nên làm phát Sóc Sơn đầu tiên luôn cho nó máu!
Sau này thiếu gì cơ hội chuyển về gần nội thành. Quyết tâm vào bằng được cái đã!
Chúc bạn may mắn lần sau =)) Đùa thôi! Công nhận quả này có qua nổi vòng hồ sơ ko, Hoàng Mai, Thanh Trì đông dã man :-s

đã nộp! chồng chồng hs, người người kéo tới... lần trước cũng ko đc thi viết!!!

Tớ nộp chi nhánh khách hàng đặc biệt này. Đánh liều thôi vì các chi nhánh khác đều xa nhà quá dù chả biết "đặc biệt" theo nghĩa gì nữa;(

^:)^trùi mn thấy cn này đông thế là thay đổi cn m nộp, h thì đông khủng khiếp r. :(

Chi nhánh Hoàng Mai vị trí 1,2,3 full. Thế là mọi người thi nhau tẩy tẩy xóa xóa. Tớ cũng đành liều nộp sang Chi nhánh Khách hàng đặc biệt ^^.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,572
Số bình luận
528,075
Tổng số thành viên
351,114
Thành viên mới nhất
nhacaiuytinlega
Back
Bên trên